विशेषं प्रतिनिधी
जयपूर : Bhajanlal Sharma भाजपचे राष्ट्रीय अध्यक्ष आणि केंद्रीय आरोग्य मंत्री जेपी नड्डा आज (शनिवार) एक दिवसाच्या दौऱ्यावर जयपूरला आले. आरआयसी येथील एका कार्यक्रमात ते म्हणाले- भजनलाल शर्मा यांना मुख्यमंत्री बनवणे हा मुद्दा नाही. मुद्दा आहे या विचारसरणीचा एक सैनिक नेमण्याचा, जो दिवसरात्र काम करत आहे आणि त्याची टीम मोदींच्या नेतृत्वाखाली राजस्थानची सेवा करत आहे.Bhajanlal Sharma
आपण हे समजून घेतले पाहिजे. तुम्ही इतर सरकारे देखील पाहिली आहेत, त्यांनी सरकार कसे चालवले हे देखील पाहिले आहे. त्यांचे विचार काय होते हे तुम्हाला माहिती आहे, पण मला एक गोष्ट नक्कीच सांगायची आहे, जर दिवस आणि रात्र यात फरक असेल तर रात्रीपेक्षा दिवसाला प्राधान्य दिले पाहिजे.
अहिल्याबाई होळकर यांच्या ३०० व्या जयंतीनिमित्त ईपी येथे आयोजित कार्यक्रमात जेपी नड्डा म्हणाले की, आपण महापुरुषांच्या जयंती साजरी करतो, परंतु त्यांना खरी श्रद्धांजली तेव्हाच मिळेल जेव्हा आपण त्यांच्या कार्यांना आपल्या जीवनात अंगीकारण्याचा प्रयत्न करू.
माजी मुख्यमंत्री वसुंधरा राजे म्हणाल्या की, यातून हे सिद्ध झाले आहे की महिला प्रत्येक जबाबदारी पूर्ण करण्यास पूर्णपणे सक्षम आहेत, मग ते रेशनिंगचे काम असो किंवा प्रशासनाचे काम असो. अशा परिस्थितीत, आपण आज निवडलेल्या मार्गापासून कोणत्याही प्रकारे मागे हटलेले नाही.
तत्पूर्वी, विमानतळाबाहेर नड्डा म्हणाले- ऑपरेशन सिंदूर, सर्जिकल स्ट्राईक आणि एअर स्ट्राईकने हे सिद्ध केले आहे की जर कोणी आमच्याकडे वाकड्या नजरेने पाहिले तर त्याला त्याच्या घरात घुसून उत्तर दिले जाईल. पाकिस्तानने चार दिवसांत शरणागती पत्करली.
ही पंतप्रधान नरेंद्र मोदींची नेतृत्व क्षमता आहे. भारतीय सैन्याने नऊ दहशतवाद्यांचे अड्डे उद्ध्वस्त केले. आज पंतप्रधान मोदींच्या नेतृत्वाखाली देश सुरक्षित वाटत आहे. ऑपरेशन सिंदूर अजून थांबलेले नाही, ते सुरूच राहील.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App