तामिळनाडूत NCBला यश, ड्रग्ज तस्करीचा ‘किंगपिन’ जाफर सादिकला अटक

Success of NCB in Tamil Nadu Kingpin of drug smuggling Jafar Sadiq arrested

नेटवर्क ऑस्ट्रेलिया आणि न्यूझीलंडपर्यंत विस्तारले

विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली : NCB ने शनिवारी सांगितले की त्यांनी तमिळनाडूस्थित कथित अंमली पदार्थ विक्रेता जाफर सादिक याला त्याच्या आंतरराष्ट्रीय अंमली पदार्थांच्या तस्करीच्या चौकशीच्या संदर्भात अटक केली आहे. तामिळ चित्रपट निर्माता सादिक यांची नुकतीच सत्ताधारी द्रमुकने पक्षातून हकालपट्टी केली होती. ते द्रमुकच्या एनआरआय शाखेचे चेन्नई पश्चिम उपसंघटक होते. Success of NCB in Tamil Nadu Kingpin of drug smuggling Jafar Sadiq arrested

नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोने त्याला भारत, ऑस्ट्रेलिया आणि न्यूझीलंडमध्ये पसरलेल्या आंतरराष्ट्रीय ड्रग्ज तस्करीच्या नेटवर्कचा मास्टरमाइंड आणि किंगपिन म्हटले आहे.

गेल्या महिन्यात फेडरल अँटी नर्कोटिक्स एजन्सीने तीन जणांना अटक केली होती. यासोबतच दिल्लीतील एका गोदामाच्या झडतीत ५० किलो अंमली पदार्थ बनवणारे स्यूडोफेड्रिन रसायन जप्त करण्यात आले.

पीटीआय या वृत्तसंस्थेने दिलेल्या माहितीनुसार, एनसीबी तेव्हापासून सादिकचा शोध घेत होते आणि तामिळनाडूमध्ये त्याच्याशी निगडीत ठिकाणांवर छापे टाकले होते. सध्या आरोपीची चौकशी सुरू असून त्याच्याशी संबंधित इतर लोकांचाही शोध घेतला जात आहे.

Success of NCB in Tamil Nadu Kingpin of drug smuggling Jafar Sadiq arrested

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात