२००५ पूर्वीच्या सरकारने बिहारच्या विकासासाठी काहीही केले नाही, म्हणत राजदवर निशाणाही साधला.
विशेष प्रतनिधी
पाटणा :Nitish Kumars बिहारचे मुख्यमंत्री नितीश कुमार यांनी बुधवारी भाजपसोबतचे आपले संबंध जुने असल्याचे सांगितले आणि आम्ही एकत्र आहोत आणि भविष्यातही एकत्र काम करू असे सांगितले. यावेळी त्यांनी कोणाचेही नाव न घेता राजदवरही निशाणा साधला. ते म्हणाले की २००५ पूर्वीच्या सरकारने बिहारच्या विकासासाठी काहीही केले नाही.Nitish Kumars
संत शिरोमणी रविदास जी यांच्या जयंतीनिमित्त आयोजित कार्यक्रमात उपस्थित असलेल्या लोकांना संबोधित करताना मुख्यमंत्री नितीश कुमार म्हणाले की, आम्ही अनुसूचित जाती आणि जमातींच्या कल्याणासाठी काम करत राहू. आम्ही सर्व समाजांसाठी सतत काम करत आहोत.
संत रविदास जयंतीच्या शुभेच्छा देताना मुख्यमंत्री म्हणाले की, जेव्हापासून मला बिहारमध्ये काम करण्याची संधी मिळाली आहे, तेव्हापासून मी समाजातील सर्व घटकांचा विकास केला आहे. मग तो हिंदू असो, मुस्लिम असो, उच्च जात असो, दलित असो, मागास असो किंवा महादलित असो. आम्ही सर्वांसाठी काम केले आहे. आम्ही वंचित घटकातील लोकांसाठी काम केले आणि त्यांना मुख्य प्रवाहात जोडले.
जनतेला संबोधित करताना नितीश कुमार यांनी माजी पंतप्रधान अटलबिहारी वाजपेयी यांचा उल्लेख केला आणि म्हणाले की, जेव्हा वाजपेयीजींचे सरकार सत्तेत होते तेव्हा मी केंद्रात मंत्री होतो. त्याच वेळी, बिहारच्या विकासासाठी अनेक महत्त्वाची पावले उचलण्यात आली. त्यानंतर जेव्हा मला मुख्यमंत्री करण्यात आले, तेव्हापासून मी राज्याच्या विकासासाठी सतत काम करत आहे. त्यांनी असेही सांगितले की त्यांचे सरकार बिहारच्या विकासाला प्राधान्य देत राहील आणि लोकांच्या कल्याणासाठी काम करत राहील. तर पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे कौतुक करताना ते म्हणाले, आम्ही सर्व काम केंद्राच्या सहकार्याने करत आहोत. पंतप्रधान आता प्रत्येक गोष्टीकडे लक्ष देतात.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App