दिल्लीच्या उपराज्यपालांनी केजरीवालांविरोधात NIA तपासाची केली शिफारस!

जाणून घ्या, आम आदमी पार्टीची काय आहे प्रतिक्रिया?


विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली: दिल्लीचे नायब राज्यपाल विनय कुमार सक्सेना यांनी बंदी घातलेल्या दहशतवादी संघटनेला कथित राजकीय निधी प्रकरणी मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांच्याविरोधात NIA तपासाची शिफारस केली आहे. उपराज्यपालांनी बंदी घातलेल्या ‘सिख फॉर जस्टिस’ या संघटनेकडून कथित राजकीय निधी मिळाल्याच्या चौकशीची शिफारस केली आहे.Lt Governor of Delhi recommends NIA probe against Kejriwal



अरविंद केजरीवाल यांच्या नेतृत्वाखालील आम आदमी पक्षाला देवेंद्र पाल भुल्लरच्या सुटकेसाठी आणि खलिस्तान समर्थक भावनांना प्रोत्साहन देण्यासाठी अतिरेकी खलिस्तानी गटांकडून मोठा मिळाल्याची तक्रार उपराज्यपाल सक्सेना यांना मिळाली होती.

व्ही.के. सक्सेना यांनी शिफारस केली आहे की ही तक्रार मुख्यमंत्र्यांच्या विरोधात करण्यात आली आहे आणि बंदी घातलेल्या दहशतवादी संघटनेकडून घेतलेल्या राजकीय निधीशी संबंधित असल्याने, तक्रारकर्त्याने प्रदान केलेल्या इलेक्ट्रॉनिक पुराव्याच्या फॉरेन्सिक तपासणीसह सखोल तपास करणे आवश्यक आहे.

Lt Governor of Delhi recommends NIA probe against Kejriwal

महत्वाच्या बातम्या

 

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात