‘तरुणांच्या भवितव्याशी खेळणाऱ्यांना आम्ही नेस्तनाबूत करू’

पेपर लीक प्रकरणी मुख्यमंत्री योगींचा इशारा!


विशेष प्रतिनिधी

लखनऊ : उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी गुरुवारी लोकसेवा आयोगाने निवडलेल्या 96 नवीन अधिकाऱ्यांना नियुक्ती पत्रांचे वाटप केले. योगी यांनी भरती परीक्षेतील पेपरफुटीच्या मुद्द्यावर कठोर भूमिका घेत म्हटले की, ‘जर कोणी तरुणांच्या भविष्याशी खेळण्याचा प्रयत्न केला तर उत्तर प्रदेश सरकार त्याचा पूर्णपणे नाश करेल. भरती परीक्षेचे पावित्र्य आणि पारदर्शकता भंग करणाऱ्यांविरुद्ध शासन पूर्ण कडक कारवाई करत आहेWe will eliminate those who play with the future of the youth warned Chief Minister Yogi



 

मुख्यमंत्री योगी म्हणाले- तरुणांच्या भविष्याशी खेळणाऱ्यांची मालमत्ता जप्त केली जात आहे. त्याच्या घरावर छापे टाकले जात असून सरकारने त्यांना ताब्यात घेतले आहे. असे लोक कुठेही लपले असले तरी त्यांना शोधायला वेळ लागणार नाही आणि आज हे काम चांगल्या पद्धतीने होत आहे.

योगींनी नवनियुक्त अधिकाऱ्यांना सांगितले की, त्यांचे काम पूर्ण प्रामाणिकपणे करा, कारण त्यांच्या कार्यकाळात ते लोकांचे आशीर्वाद आणि शाप घेऊ शकतात. हे तुम्हीच ठरवायचे आहे की तुम्हाला काय घ्यायचे आहे. असे अनेक निवृत्त अधिकारी माझ्याकडे येऊन सचिवालयात फिरताना दिसतात, ज्यांची कामे होत नाहीत. अशा लोकांना मी सांगतो की तुमचे काम तुमच्या वारसांकडून होत नाही. तुम्ही खुर्चीवर असतानाही असेच करायचे. शेवटी, जे पेरतात तेच फळे खातात.

कार्यक्रमात 39 उपजिल्हा अधिकारी, 41 पोलीस उपअधीक्षक आणि 16 कोषागार अधिकारी यांना नियुक्ती पत्रांचे वाटप करण्यात आले. या कार्यक्रमाला अर्थमंत्री सुरेश खन्ना आणि मुख्य सचिव दुर्गा शंकर मिश्रा उपस्थित होते.

We will eliminate those who play with the future of the youth warned Chief Minister Yogi

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात