ज्युनियर डॉक्टरच्या बलात्कार-हत्याप्रकरणी करण्यात आली कारवाई Sandeep Ghosh
विशेष प्रतिनिधी
कोलकाता : येथील आरजी कर मेडिकल कॉलेज आणि हॉस्पिटलमधील ज्युनियर डॉक्टरच्या बलात्कार-हत्याप्रकरणी सीबीआयने मोठी कारवाई केली आहे. केंद्रीय तपास यंत्रणेने शनिवारी (१४ सप्टेंबर) आरजी कार मेडिकल कॉलेजचे माजी प्राचार्य संदीप घोष यांना अटक केली. ते 23 सप्टेंबरपर्यंत न्यायालयीन कोठडीत आहेत. Sandeep Ghosh
यापूर्वी सीबीआयने माजी मुख्याध्यापकांना आर्थिक अनियमिततेच्या प्रकरणात अटक केली होती. आता बलात्कार-हत्या प्रकरणात नव्याने अटक करण्यात आली आहे. आरजी कार बलात्कार प्रकरणाच्या तपासात एफआयआर नोंदवण्यात दिरंगाई आणि पुरावे गायब केल्याप्रकरणी सीबीआयने संदीप घोष आणि तळा पोलीस ठाण्याचे एसएचओ अभिजीत मंडल यांना अटक केली आहे. रविवारी संदीपला सियालदह न्यायालयात हजर करण्यात येणार आहे. Sandeep Ghosh
बहिणींच्या डोळ्यातील आनंद सांगतो; मुख्यमंत्री माझी लाडकी बहीण योजना ‘सुपरहिट’-मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे
पुराव्यांशी छेडछाड केल्याचा आरोप
सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सीबीआयच्या तपासात असे समोर आले आहे की संदीप घोष आणि कोलकाता पोलिसांचे एसएचओ दोघेही तपासात दिरंगाई करण्यात आणि पुराव्यांशी छेडछाड करून न्यायाला अडथळा आणण्यात गुंतले होते. या महिन्याच्या सुरुवातीला, केंद्रीय अन्वेषण ब्युरो (सीबीआय) न्यायालयाने आर्थिक अनियमिततेच्या प्रकरणात संदीप घोष आणि इतर तिघांना 23 सप्टेंबरपर्यंत न्यायालयीन कोठडी सुनावली होती.
संदीप घोष यांना एका निर्जन कक्षात ठेवण्यात आले होते
घोष यांना सध्या प्रेसिडेन्सी सेंट्रल जेलमधील एका वेगळ्या कोठडीत ठेवण्यात आले आहे, जिथे त्यांना या आठवड्याच्या सुरुवातीला आणण्यात आले होते. संदीप घोष यांना सीबीआयने २ सप्टेंबर रोजी अटक केली होती. कॅम्पसमध्ये ज्युनियर डॉक्टरवर झालेल्या बलात्कार आणि हत्येनंतर कोलकाता उच्च न्यायालयाने या प्रकरणाची सीबीआय चौकशी करण्याचे आदेश दिले होते.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App