दिल्ली विधानसभा निवडणुकीतील ७० जागांसाठी बुधवारी मतदान पार पडले
विशेष प्रतितिनधी
नवी दिल्ली : . निवडणुकीनंतर विविध एजन्सींनी केलेल्या एक्झिट पोलचे आकडे आता समोर येत आहेत. यामध्ये आश्चर्यकारक संकेत दिसत आहेत. अनेक एजन्सींनी त्यांच्या अहवालांमध्ये असे सूचित केले आहे की या निवडणुकीत मोदी मॅजिक प्रभावी ठरू शकते, ज्यामुळे अरविंद केजरीवाल यांच्या आम आदमी पक्षाला (आप) यावेळी सत्तेत परतणे कठीण होऊ शकते.
एक्झिट पोलच्या निकालांबाबत भारतीय जनता पक्षाचे नेते सतीश उपाध्याय म्हणाले की, यावेळी भाजप दिल्लीत सरकार स्थापन करणार आहे. कारण जनतेचा पाठिंबा आणि उत्साह आमच्यासोबत आहे. यावेळी संपूर्ण दिल्लीत कमळ फुलेल. दिल्लीत सरकार नावाची कोणतीही गोष्ट नव्हती. आपच्या सरकारने दहा वर्षांत फक्त खोटेपणा आणि भ्रष्टाचार केला.
यमुना नदी स्वच्छ होऊ शकली नाही, प्रदूषणाची समस्या गंभीर राहिली आणि इतर अनेक समस्या लोकांना त्रास देत होत्या. आता दिल्लीच्या जनतेने ठरवले आहे की ते भारतीय जनता पक्षाला सत्तेत आणतील, जेणेकरून दिल्लीला एक नवीन दिशा देता येईल. दिल्लीतील जनता पंतप्रधान मोदींसोबत चालेल आणि राज्यात डबल इंजिन सरकार स्थापन होईल.
नवी दिल्ली विधानसभा मतदारसंघातील भाजप उमेदवार परवेश वर्मा म्हणाले की, सर्वप्रथम मी दिल्लीतील मतदारांचे आभार मानतो की त्यांनी बदलासाठी मतदान केले आहे. आम्हाला आशा आहे की दिल्लीत भाजपचे सरकार स्थापन होईल. पंतप्रधान मोदींच्या नेतृत्वाखाली दिल्लीत डबल इंजिन सरकार स्थापन होणार आहे. दिल्लीचा विकास ही आमची प्राथमिकता आहे. ८ फेब्रुवारी रोजी दिल्लीत एक चांगले सरकार स्थापन होईल.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App