‘आपल्या कुटुंबाच्या फायद्यासाठी ‘रामद्रोही’ राजकारण करतात’ ; मुख्यमंत्री योगींचा ‘सपा’वर निशाणा!

योगी आदित्यनाथ यांनी उन्नावमध्ये निवडणूक सभेला संबोधित केले


विशेष प्रतिनिधी

लखनऊ : लोकसभा निवडणुकीसाठी सर्वच राजकीय पक्ष मोठ्या प्रमाणात प्रचार करत आहेत. शनिवारी उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी उन्नावमध्ये एका निवडणूक सभेला संबोधित केले. यावेळी त्यांनी भाजप खासदार आणि पक्षाचे उमेदवार साक्षी महाराज यांच्यासाठी मतं मागितली.Chief Minister Yogi Adityanath criticized the Samajwadi Party



योगींनी समाजवादी पक्षावरही जोरदार निशाणा साधला. योगी यांनी भाजप आणि विरोधकांच्या राजकीय विचारसरणीची तुलना केली आणि ते म्हणाले की, ‘रामभक्तांचे’ राजकारण हे राष्ट्रीय हिताशी निगडीत आहे. तर ‘रामद्रोही’चे राजकारण कौटुंबिक चिंतांभोवती फिरते. त्यांचे लक्ष त्याच्या कुटुंबाच्या पलीकडे जात नाही.

उन्नाव येथील एका जाहीर सभेला संबोधित करताना योगी म्हणाले, “समाजवादी पक्षाने पाच जागांवर आपल्याच कुटुंबातील उमेदवार उभे केले आहेत. हे ओझे आपल्यावर येणाऱ्या पिढ्यांसाठी, त्यांच्या मुलांवर आणि नातवंडांवर टाकण्याचा त्यांचा विचार आहे.”

योगी म्हणाले, “अशा पद्धती विकासात अडथळा आणतात, ज्यामुळे राष्ट्रीय आणि राज्याची प्रतिमा संकट येते. सुरक्षेशी तडजोड केली जाते, ज्यामुळे माफियांची हिंमत वाढते. ते जनतेच्या गरजांची काळजी घेत नाहीत.”

Chief Minister Yogi Adityanath criticized the Samajwadi Party

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात