विश्वचषक अंतिम सामन्याअगोदर मोहम्मद शमीच्या आईची तब्येत बिघडली, रुग्णालयात दाखल

आज सकाळीच मोहम्मद शमीशी झालं होतं त्यांचं बोलणं, जाणून घ्या काय म्हणाल्या होत्या?

विशेष प्रतिनिधी

लखनऊ : भारत आणि ऑस्ट्रेलिया यांच्यातील क्रिकेट विश्वचषकाच्या अंतिम सामन्यापूर्वी एक वाईट बातमी समोर आली आहे. Before the World Cup final Mohammad Shamis mothers health worsened she was admitted to the hospital

टीम इंडियाचा वेगवान गोलंदाज मोहम्मद शमीची आई अंजुम आराची प्रकृती खालावली असून त्यांना उत्तर प्रदेशातील अमरोहा येथील रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. त्यांची प्रकृती का बिघडली याबाबत सध्या कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही. मोहम्मद शमीची बहीण सध्या तिच्या आईसोबत आहे.

त्याची तब्येत बिघडण्यापूर्वी शमीच्या आईने सकाळी आपल्या मुलाच्या आणि टीम इंडियाच्या विजयासाठी प्रार्थना केली. शमीची आई अंजुम आरा यांनी सांगितले होते की, आज सकाळीच शमीशी बोलले होते आणि त्याने सर्वांच्या प्रकृतीची चौकशी केली होती.

अमरोहातील अलीनगरच्या सहसपूर गावात राहणाऱ्या मोहम्मद शमीच्या आई शबीना यांनी TV9 भारतवर्षशी केलेल्या संवादात सांगितले होते की, आम्हाला पूर्ण आशा आहे की भारत हा विश्वचषक जिंकेल.

Before the World Cup final Mohammad Shamis mothers health worsened she was admitted to the hospital

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात