दिल्लीतील कायदा आणि सुव्यवस्थेवर चर्चा करण्यासाठी वेळ मागितला आहे.
विशेष प्रतिनिधी
दिल्ली: Arvind Kejriwal दिल्ली विधानसभा निवडणुकीपूर्वी आम आदमी पक्षापासून ते दिल्लीच्या मुख्यमंत्री आतिशीपर्यंत सगळेच कायदा आणि सुव्यवस्थेच्या मुद्द्यावरून सातत्याने हल्ला करत आहेत.Arvind Kejriwal
दिल्ली : आम आदमी पक्षाचे निमंत्रक आणि दिल्लीचे माजी मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांनी केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांना पत्र लिहिले आहे. केजरीवाल यांनी दिल्लीच्या ढासळत चाललेल्या कायदा आणि सुव्यवस्थेवर चिंता व्यक्त करत या विषयावर चर्चेसाठी वेळ मागितला.
किंबहुना, अरविंद केजरीवाल यांनी राजधानी दिल्लीतील ढासळत चाललेल्या कायदा आणि सुव्यवस्थेवर चर्चा करण्यासाठी अमित शहा यांची भेट घेण्याची वेळ मागितली आहे. कायदा आणि सुव्यवस्था आम आदमी पक्षाच्या अखत्यारीत आहे, पण त्यासंबंधीच्या मुद्द्यांवर आम्हाला गृहमंत्र्यांशीही चर्चा करायची आहे, असे त्यांनी पत्रात लिहिले आहे.
केजरीवाल म्हणाले की, दिल्ली आता गुन्हेगारीची राजधानी म्हणून ओळखली जात आहे. भारतातील 19 मेट्रो शहरांपैकी दिल्लीमध्ये महिलांविरोधातील गुन्ह्यांची संख्या सर्वाधिक आहे. या स्थितीत देशात पहिल्या क्रमांकावर आहे.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App