कार्तिक आर्यन म्हणाला- ‘चंदू चॅम्पियनचा हा आदर्श शेवट आहे’
मुंबई : Murlikant Petkar अभिनेता कार्तिक आर्यनने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो चाहत्यांना देशाचे पहिले पॅरालिम्पिक सुवर्णपदक विजेते मुरलीकांत पेटकर यांच्या अद्भुत कथेची ओळख करून देत आहे.Murlikant Petkar
सोशल मीडियावर सक्रिय असलेल्या या अभिनेत्याने इंस्टाग्रामवर चित्रपट आणि अर्जुन पुरस्काराशी संबंधित व्हिडिओ शेअर केले आणि कॅप्शनमध्ये लिहिले, “मोठ्या पडद्यावर तुमचे अविश्वसनीय जीवन जगण्यापासून ते आज राष्ट्रपती भवनात तुम्हाला अर्जुन जीवनगौरव पुरस्कार स्वीकारताना पाहण्यापर्यंत. ते अविश्वसनीय होते. प्रत्येक क्षण स्वप्नासारखा होता. आता आमच्या ‘चंदू चॅम्पियन’ चित्रपटाचा शेवट परिपूर्ण झाला आहे.
अभिनेत्याने पुढे लिहिले, “सर, तुमच्याबद्दल मला जे काही माहिती आहे त्यावरून मी असे म्हणू शकतो की हा शेवटचा टप्पा असू शकत नाही. सर, प्रेरणा देत राहा. या ऐतिहासिक क्षणात कैद झाल्याचा अभिमान आहे. यामध्ये तुम्ही आणि देशाचे राष्ट्रपती यांचा समावेश आहे. तुम्हाला सलाम आणि सर्व अर्जुन पुरस्कार विजेत्यांचे अभिनंदन.
मुरलीकांत पेटकर यांना त्यांच्या उत्कृष्ट योगदानाबद्दल शुक्रवारी प्रतिष्ठित अर्जुन पुरस्कार (जीवनगौरव) प्रदान करण्यात आला. अभिनेत्याचा आणखी एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये कार्तिक भालाफेकपटू नवदीप सिंगला भेटताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये त्यांच्यासोबत दिग्दर्शक कबीर खान देखील दिसत होते.
आर्यनने पॅरालिम्पिक मुरलीकांतवर आधारित चंदू चॅम्पियन चित्रपटात काम केले आहे. कबीर खान दिग्दर्शित हा चित्रपट नाडियादवाला ग्रँडसन एंटरटेनमेंटच्या बॅनरखाली तयार करण्यात आला आहे.
यापूर्वी, अभिनेता कार्तिक आर्यननेही सोशल मीडियावर फोटो शेअर करून चाहत्यांना चंदू चॅम्पियनसाठी त्याच्या शरीरयष्टीची झलक दाखवली होती. देशाचे पहिले पॅरालिम्पिक सुवर्णपदक विजेते मुरलीकांत पेटकर यांची व्यक्तिरेखा पडद्यावर उत्तम प्रकारे साकारल्याबद्दल त्यांना प्रेक्षकांकडून कौतुकाचा वर्षाव झाला.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App