निवडणूक प्रचाराच्या शेवटच्या दिवशी भाजपच्या प्रवेश वर्मा यांचे मोठे आश्वासन
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : दिल्ली विधानसभा निवडणुकीच्या प्रचाराच्या शेवटच्या दिवशी भाजप उमेदवार प्रवेश वर्मा यांनी एक मोठे आश्वासन दिले आहे. ते म्हणाले, ‘दिल्लीत एक तालकटोरा स्टेडियम आहे, हे नाव मुघल काळातील आहे.’ आज मी एक घोषणा करत आहे. निवडणूक निकालांनंतर (८ फेब्रुवारी) एनडीएमसी कौन्सिलची बैठक कधी होईल. त्यामध्ये, या स्टेडियमचे नाव ‘भगवान महर्षि वाल्मिकी’ असे बदलण्याचा प्रस्ताव येईल आणि तो मंजूर होईल. अशाप्रकारे, दिल्लीचे तालकटोरा स्टेडियम भगवान महर्षी वाल्मिकी यांच्या नावाने ओळखले जाईल.
नवी दिल्ली मतदारसंघातून भाजपचे उमेदवार प्रवेश वर्मा निवडणूक लढवत आहेत. त्यांच्या विरोधात आम आदमी पक्षाचे माजी मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल उभे आहेत. अरविंद केजरीवाल हे सलग तीन वेळा या जागेवरून आमदार म्हणून निवडून आले आहेत. यावेळी या जागेसाठीची लढाई खूपच कठीण आहे.
तालकटोरा स्टेडियम देखील नवी दिल्ली विधानसभा मतदारसंघात आहे. म्हणूनच भाजप उमेदवाराने या स्टेडियमचे नाव बदलण्याचे आश्वासन दिले आहे. प्रवेश वर्मा लोकांमध्ये जाऊन मते मागत आहेत. त्याच वेळी, अरविंद केजरीवाल नवी दिल्ली विधानसभा मतदारसंघासह इतर भागांना भेट देत आहेत.
दिल्लीत दोन दिवसांनी मतदान
दिल्लीत ५ फेब्रुवारी रोजी विधानसभा निवडणुकीसाठी मतदान होणार आहे. आज निवडणूक प्रचाराचा शेवटचा दिवस आहे. निवडणुकीचे निकाल ८ फेब्रुवारी रोजी जाहीर होतील. मतदानाच्या दोन दिवस आधी, भाजप, आम आदमी पक्ष आणि काँग्रेसचे नेते जनतेला त्यांच्या बाजूने आकर्षित करण्यासाठी मोठमोठी आश्वासने देत आहेत.
महत्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App