MHA withdraw central security Of Bengal MP : पश्चिम बंगाल विधानसभा निवडणुकीनंतर तृणमूलकडून भाजपला सातत्याने धक्के बसत आहेत. माजी केंद्रीय मंत्री बाबुल सुप्रियो यांनी भाजप सोडून तृणमूलमध्ये प्रवेश केल्यानंतर आता इतर आमदार टीएमसीमध्ये सामील होण्याच्या चर्चांना उधाण आले आहे. दरम्यान, केंद्रीय गृह मंत्रालयाने (एमएचए) खासदार सुनील मंडल, अशोक डिंडा आणि भाजपचे आमदार अरिंदम भट्टाचार्य यांची केंद्रीय सुरक्षा काढली आहे आणि ममता सरकारला सुरक्षा पुरवण्याचे आवाहन केले आहे. MHA withdraw central security Of Bengal MP Sunil Mandal, MLA Ashok Dinda and Arindam Bhattacharya, Likely to join TMC
विशेष प्रतिनिधी
कोलकाता : पश्चिम बंगाल विधानसभा निवडणुकीनंतर तृणमूलकडून भाजपला सातत्याने धक्के बसत आहेत. माजी केंद्रीय मंत्री बाबुल सुप्रियो यांनी भाजप सोडून तृणमूलमध्ये प्रवेश केल्यानंतर आता इतर आमदार टीएमसीमध्ये सामील होण्याच्या चर्चांना उधाण आले आहे. दरम्यान, केंद्रीय गृह मंत्रालयाने (एमएचए) खासदार सुनील मंडल, अशोक डिंडा आणि भाजपचे आमदार अरिंदम भट्टाचार्य यांची केंद्रीय सुरक्षा काढली आहे आणि ममता सरकारला सुरक्षा पुरवण्याचे आवाहन केले आहे.
काल पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांचे उद्योगमंत्री आणि तृणमूल काँग्रेसचे सरचिटणीस पार्थ चॅटर्जी यांनी दावा केला होता की, भाजपचे 10 आमदार लवकरच पक्ष सोडतील. त्यानंतरच केंद्रीय गृह मंत्रालयाचा हा निर्देश आला आहे. मुकुल रॉय यांनी भाजप सोडल्यानंतर भाजप नेते सातत्याने टीएमसीमध्ये सामील होत आहेत. निवडणुकीपूर्वी TMC सोडून भाजपमध्ये सामील झालेले खासदार सुनील मंडल देखील TMC मध्ये परतले आहेत. भाजपमध्ये निवडणुकीपूर्वी गेलेले अनेक नेते परतण्याचा प्रयत्न करत आहेत.
केंद्रीय गृहमंत्रालयाने ममता बॅनर्जी यांच्या सरकारला पत्र लिहून कळवले आहे की, खासदार सुनील मंडल, भाजप आमदार अशोक डिंडा आणि भाजप आमदार अरिंदम भट्टाचार्य यांची केंद्रीय सुरक्षा लवकरच मागे घेतली जाईल. MHA ने आपल्या पत्रात या तिघांनाही राज्याकडून सुरक्षा सुनिश्चित करण्याची सूचना देण्यात आली आहे. त्यांनी म्हटले की, MHA ला वाटते की त्यांना यापुढे केंद्रीय सुरक्षेची गरज नाही. रायगंजमधील भाजपचे आमदार कृष्णा कल्याणी देखील बंडखोर झाले आहेत. ते पक्षाविरोधातही मोठ्या प्रमाणात आवाज उठवत आहेत.
MHA withdraw central security Of Bengal MP Sunil Mandal, MLA Ashok Dinda and Arindam Bhattacharya, Likely to join TMC
महत्त्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App