जाणून घ्या, ऐवेळी उमेदवारी अर्ज का रद्द झाला?
विशेष प्रतिनिधी
अहमदाबाद : सुरत लोकसभा मतदारसंघातील काँग्रेसचे उमेदवार नीलेश कुंभानी यांचा उमेदवारी अर्ज जिल्हा निवडणूक अधिकाऱ्यांनी रद्द केला आहे.High voltage drama over Surat Lok Sabha seat Congress candidate Nilesh Kumbhanis application canceled
उमेदवारी अर्ज भरल्यानंतर तीन दिवसांनी शनिवारी हाय व्होल्टेज ड्रामा झाला. भाजपचे दिनेश जोधानी यांनी त्यांच्या फॉर्मवर काँग्रेसचे उमेदवार नीलेश कुंभानी यांच्या तीन प्रस्तावकांच्या स्वाक्षऱ्यांबाबत प्रश्न उपस्थित केला होता.
त्यानंतर प्रस्तावकांना सोबत ठेवता न आल्याने काँग्रेसचे उमेदवार नीलेश कुंभानी म्हणाले, मी सकाळीच प्रस्तावकांशी बोललो होतो, जिल्हाधिकारी ९ वाजेपर्यंत कार्यालयात येतील, असे त्यांनी सांगितले होते, आम्हाला आशा होती. की ते येणार पण आता सगळ्यांचे फोन बंद आहेत. प्रत्यक्षात नीलेश कुंभानी आणि डमी उमेदवाराचा प्रस्ताव देणाऱ्या तिघांनी फॉर्म पडताळणीदरम्यान फॉर्ममध्ये त्यांच्या सह्या नसल्याचे सांगितले होते, त्यामुळे राजकीय वातावरण तापले होते.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App