Pakistani woman : पाकिस्तानी महिलेशी लग्न करून लपवल्याने CRPF जवानास गमावावी लागली नोकरी

Pakistani woman

व्हिसाच्या वैधतेपलीकडे जाणूनबुजून तिला आश्रय दिल्याबद्दल बडतर्फ


विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली : Pakistani woman पाकिस्तानी महिलेशी केलेले लग्न लपवल्याबद्दल सेवेतून काढून टाकल्यानंतर काही तासांतच, सीआरपीएफ जवान मुनीर अहमद याने सांगितले की गेल्या वर्षी दलाच्या मुख्यालयातून परवानगी मिळाल्यानंतर सुमारे एक महिन्याने त्यांनी लग्न केले.Pakistani woman

एप्रिल २०१७ मध्ये सीआरपीएफमध्ये सामील झालेला जम्मूतील घरोटा भागातील रहिवासी अहमद याने सांगितले की तो त्याच्या बडतर्फीला न्यायालयात आव्हान दईल. तो म्हणाला की मला पूर्ण विश्वास आहे की न्याय मिळेल.



केंद्रीय राखीव पोलीस दलाने अहमदला पाकिस्तानी महिलेशी लग्न लपवल्याबद्दल आणि तिच्या व्हिसाच्या वैधतेपलीकडे जाणूनबुजून तिला आश्रय दिल्याबद्दल बडतर्फ केले आहे, कारण त्याचे कृत्य राष्ट्रीय सुरक्षेसाठी हानिकारक होते असे म्हटले आहे.

CRPF jawan loses job after marrying Pakistani woman

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात