प्रियांका गांधी वायनाडमधून निवडणूक लढवत असल्याबद्दल दिली प्रतिक्रिया Congress does not trust Hindus Acharya Pramod Krishnam achieved the target
विशेष प्रतिनिधी
गाझियाबाद : काँग्रेस नेते राहुल गांधी रायबरेली लोकसभा जागा राखणार आहेत. त्यांनी वायनाडची जागा सोडण्याचा निर्णय घेतला आहे. राहुल गांधी यांची बहीण प्रियंका गांधी वढेरा काँग्रेसच्या तिकिटावर वायनाडमधून निवडणूक लढवणार आहेत. या पार्श्वभूमीवर काँग्रेसचे माजी नेते आचार्य प्रमोद कृष्णम म्हणतात की, प्रियंका गांधी हा काँग्रेसमधील सर्वात लोकप्रिय चेहरा आहे. त्यांना काँग्रेसचे अध्यक्ष बनवायला हवे होते. पोटनिवडणुकीत प्रियांका गांधी यांना लोकसभेचे तिकीट देऊन त्यांचा दर्जा कमी करण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. तरीही ती एक नवीन इनिंग सुरू करत आहे, मी तिला शुभेच्छा देतो.
आचार्य प्रमोद कृष्णम यांनी आरोप केला की, प्रियांका गांधींना वायनाडमधून निवडणूक लढवून काँग्रेसने हे सिद्ध केले आहे की काँग्रेसचा हिंदूंवर विश्वास नाही, जर त्यांनी हिंदूंवर विश्वास ठेवला असता तर त्यांनी कोठून तरी निवडणूक लढवली असती.
केवळ आचार्य प्रमोद कृष्णमच नाही तर भाजपचे प्रवक्ते शेहजाद पूनावाला यांनीही वायनाडमधून प्रियंका गांधींना उमेदवारी देण्याच्या निर्णयावर काँग्रेसवर हल्ला केला आणि म्हटले की या निर्णयामुळे काँग्रेस हा पक्ष नसून ‘कौटुंबिक व्यवसाय’ असल्याचे सिद्ध होते.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App