भाजपा-जेडीएस युतीवर शिक्कामोर्तब होणार; बीएस येडियुरप्पा दिल्लीला रवाना!

Supreme Court adjourns probe into CM Yeddyurappa corruption case

केंद्रीय नेतृत्वासोबत कर्नाटकामधील राजकीय परिस्थितीबाबत चर्चा करणार आहेत.

विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली : भाजपाचे ज्येष्ठ नेते आणि कर्नाटकचे माजी मुख्यमंत्री बीएस येडियुरप्पा म्हणाले की, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांच्यासह पक्षाचे केंद्रीय नेतृत्व 2024 लोकसभा निवडणुकीसाठी कर्नाटकमधील जनता दल (सेक्युलर) (जेडीएस) सोबत युती करण्याबाबत निर्णय घेईल.  BJP JDS alliance to be sealed BS Yeddyurappa leaves for Delhi

येडियुरप्पा म्हणाले की ते पक्षाच्या केंद्रीय निवडणूक समितीच्या बैठकीला उपस्थित राहण्यासाठी दिल्लीला जात आहेत ज्या दरम्यान राज्यातील राजकीय परिस्थितीवर चर्चा केली जाईल. भाजपा आणि जेडीएस यांच्यातील युतीबाबत विचारले असता, येडियुरप्पा  म्हणाले, “दिल्लीचे नेते, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि अमित शाह यावर निर्णय घेतील. माझ्याकडे आत्तापर्यंत याबद्दल कोणतीही विशिष्ट माहिती नाही.

ते म्हणाले, भाजपा निवडणूक समितीच्या बैठकीला (केंद्रीय निवडणूक समितीचे सदस्य म्हणून) उपस्थित राहण्यासाठी ते तेथे जात होते आणि यादरम्यान ते सर्व नेत्यांची भेट घेणार आहेत. मी राज्यातील राजकीय परिस्थितीवर चर्चा करण्याचा आणि त्यांच्या सूचना घेण्याचा प्रयत्न करेन. असंही त्यांनी सांगितलं.

BJP JDS alliance to be sealed BS Yeddyurappa leaves for Delhi

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात