वृत्तसंस्था
कोलकाता : पश्चिम बंगालमध्ये एका महिलेला बेदम मारहाण केल्याचा आणखी एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे. या व्हिडीओमध्ये चार पुरुष एका महिलेचे हातपाय पकडून ठेवताना दिसत आहेत, तर दोन पुरुष महिलेला दोन काठ्यांनी मारताना दिसत आहेत. यावेळी महिलेने आरडाओरडा केला, मात्र आरोपी तिला मारहाण करणे थांबवत नाही.Another woman brutally beaten in Bengal; 4 held hands and feet, 2 beat with sticks; Close to the accused TMC MLA
सोशल मीडियावर शेअर केलेल्या या व्हिडिओमध्ये दावा करण्यात आला आहे की, ही घटना कमरहाटी जिल्ह्यातील अरियादहा इझाके येथील तलतला क्लबमध्ये घडली आहे. असा दावाही करण्यात आला आहे की महिलेला मारहाण करणारा मुख्य आरोपी जयंत सिंग हा टीएमसी आमदार मदन मित्रा यांचा जवळचा सहकारी आहे, जो परिसरात सुपारी घेण्यासाठी (पैशासाठी लोकांची हत्या) ओळखला जातो.
ये दर्दनाक दृश्य पश्चिम बंगाल का है। बंगाल में बेरहमी से महिला की पिटाई हो रही है। पिछले 15 दिन में बंगाल में महिला के खिलाफ ये चौथी घटना है। मणिपुर जाने वाले विपक्ष के नेता राहुल गांधी को क्या ये नहीं दिख रहा ? अबतक विपक्ष के एक भी नेता ने बंगाल में हो रहे महिला अत्याचार पर… pic.twitter.com/LbPAmZKYIn — Panchjanya (@epanchjanya) July 9, 2024
ये दर्दनाक दृश्य पश्चिम बंगाल का है।
बंगाल में बेरहमी से महिला की पिटाई हो रही है।
पिछले 15 दिन में बंगाल में महिला के खिलाफ ये चौथी घटना है।
मणिपुर जाने वाले विपक्ष के नेता राहुल गांधी को क्या ये नहीं दिख रहा ?
अबतक विपक्ष के एक भी नेता ने बंगाल में हो रहे महिला अत्याचार पर… pic.twitter.com/LbPAmZKYIn
— Panchjanya (@epanchjanya) July 9, 2024
हा व्हिडिओ 8 जुलै रोजी समोर आला होता, ज्याबद्दल बंगालच्या बराकपूरच्या पोलिसांनी सांगितले की हा जुना व्हिडिओ आहे, जो आता सोशल मीडियावर प्रसारित झाला आहे. याप्रकरणी पोलिसांनी स्वत:हून दखल घेत गुन्हा दाखल केला आहे. व्हिडिओमध्ये दिसणाऱ्या सर्व लोकांवर कायदेशीर कारवाई सुरू करण्यात आली आहे. दोन आरोपी आधीच पोलिसांच्या ताब्यात आहेत.
भाजपने म्हटले- राहुल पश्चिम बंगालला कधी जाणार?
कमरहाटी घटनेबाबत भाजप नेत्या शाझिया इल्मी म्हणाल्या, ‘पश्चिम बंगालमधून एक व्हिडिओ समोर आला आहे ज्यात टीएमसीचे आमदार मदन मित्रा आणि त्यांचे सहकारी एका महिलेला बेदम मारहाण करताना दिसत आहेत… या महिलेच्या आरडाओरडा ममता बॅनर्जी यांच्यापर्यंत पोहोचलाच नाही. अगदी राहुल गांधी… पश्चिम बंगालमध्ये ही परिस्थिती सामान्य झाली आहे. राहुल गांधी कधी जाणार पश्चिम बंगालला?
पश्चिम बंगालमध्ये 11 दिवसांत महिलेवर अत्याचाराची तिसरी घटना: पश्चिम बंगालमध्ये 27 जून आणि 30 जून रोजी दोन महिलांवर अत्याचार झाल्याची बातमी आली होती. 30 जूनच्या घटनेचा व्हिडिओ व्हायरल झाला होता. दोन्ही घटना वाचा…
30 जून, उत्तर दिनाजपूर: येथील चोपडा भागातील एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे, ज्यामध्ये एक पुरुष दोन लोकांना – एक महिला आणि एक पुरुष – रस्त्यावर काठीने मारहाण करताना दिसत आहे.
पुरुषाने महिलेला अनेक वेळा मारहाण केली. ती वेदनेने ओरडते, पण माणूस मारणे थांबवत नाही. यानंतर ती व्यक्ती त्या महिलेजवळ बसलेल्या पुरुषाकडे वळते आणि त्याला मारहाण करू लागते. यादरम्यान गर्दी पाहत राहते. स्त्री-पुरुषाला वाचवण्यासाठी कोणीही पुढे येत नाही. व्हिडिओमध्ये एका ठिकाणी तो पुरुष महिलेचे केस पकडून तिला लाथ मारतो.
चोपडाचे आमदार हमीदुल रहमान यांनी याप्रकरणी वादग्रस्त वक्तव्य केले आहे. ते म्हणाले की, आपल्या मुस्लिम राष्ट्राचे काही नियम आहेत. या नियमांनुसार महिलेवर कारवाई करण्यात आली आहे. ती अनैतिक संबंधात होती, तिचे चारित्र्य चांगले नाही आणि ती समाज बिघडवत असल्याचे ते म्हणाले.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App