विहिंपने २५ एप्रिल रोजी देशव्यापी निषेधाचे आवाहन केले आहे.
विशेष प्रतिनिधी
जम्मू-काश्मीर : Vishwa Hindu Parishad पहलगाम येथे झालेल्या दहशतवादी हल्ल्यानंतर संपूर्ण देशात संतापाचे वातावरण आहे. लष्कराने दहशतवाद्यांविरुद्ध आघाडी उघडली आहे, त्यामुळे आतापर्यंत दोन दहशतवादी मारले गेले आहेत. देशभरातून कडक कारवाईची मागणी होत आहे. विश्व हिंदू परिषदेने या हल्ल्याचा तीव्र निषेध केला आहे आणि सरकारने या हल्ल्याला कठोर प्रत्युत्तर द्यावे अशी मागणी केली आहे. विहिंपने २५ एप्रिल रोजी देशव्यापी निषेधाचे आवाहन केले आहे.Vishwa Hindu Parishad
विश्व हिंदू परिषदेचे केंद्रीय सहसरचिटणीस डॉ. सुरेंद्र जैन यांनी मंगळवारी जम्मू आणि काश्मीरमधील पहलगाम येथे घडलेल्या दहशतवादी घटनेचा निषेध केला आणि म्हटले की आता इस्लामिक जिहादी पाकिस्तान आणि त्यांच्या काश्मिरी स्लीपर सेलवर कठोर कारवाई करण्याची वेळ आली आहे. ते म्हणाले की, असे केल्याने खोऱ्यात पुन्हा डोके वर काढण्याचे धाडस करणारा धार्मिक दहशतवाद नष्ट होईल.
सुरेंद्र जैन म्हणाले की, काश्मीर खोऱ्यातील पहलगाममध्ये ज्या पद्धतीने हत्याकांड करण्यात आले ते अत्यंत निंदनीय आहे. या अमानुष घटनेने संपूर्ण देश हादरला आहे आणि संतापला आहे. १९९० च्या दशकातील दहशतवादाच्या काळात परतण्याचा धाडसी प्रयत्न होत असल्याचे स्पष्टपणे दिसून येत आहे. डॉ. जैन म्हणाले की, काश्मीर खोऱ्यात अजूनही दहशतवाद्यांचे स्लीपर सेल आहेत, जे पाकिस्तानच्या इशाऱ्यावर या घृणास्पद दहशतवादाच्या घटना घडवून आणण्यासाठी नेहमीच तयार असतात.
महत्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App