उत्तर प्रदेशातील रायबरेली येथे एका जाहीर सभेला संबोधित करत होते.
विशेष प्रतिनिधी
रायबरेली : उत्तर प्रदेशातील रायबरेली येथे एका जाहीर सभेला संबोधित करताना केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांनी रविवारी (१२ मे) काँग्रेसचे माजी अध्यक्ष राहुल गांधींवर निशाणा साधला. अमित शाहा म्हणाले की मला राहुल गांधींना 5 प्रश्न विचारायचे आहेत आणि त्यांनी जनतेला उत्तर द्यावे की त्यांना तिहेरी तलाक परत आणायचा आहे का? ते परत आणू असे सांगत आहेत. ते म्हणतात की मुस्लिम पर्सनल लॉ आणतील.Amit Shah asked Rahul Gandhi five questions
जाहीर सभेला संबोधित करताना केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह म्हणाले, “मला त्यांना विचारायचे आहे की, तुम्ही सर्जिकल स्ट्राईकचे समर्थन करता की नाही? मला त्यांना विचारायचे आहे की, तुम्ही राम मंदिराच्या दर्शनाला का गेला नाही? शेवटी राहुल बाबांनी सांगावे. रायबरेलीचे लोक कलम 370 हटवण्यास समर्थन देतात की नाही?
अमित शाहा म्हणाले, “शहजादे आज येथे मत मागण्यासाठी आले आहेत, तुम्ही इतकी वर्षे मतदान करत आहात, तुम्हाला खासदार निधीतून काही मिळाले आहे का? त्यांनी संपूर्ण रक्कम खर्च केली आहे. , तुम्हाला मिळाले नाही तर गेले कुठे ? खासदारांचा ७० टक्के पेक्षा जास्त पैसा अल्पसंख्याकांवर खर्च करण्याचे काम सोनिया गांधींनी केले आहे.
“येथे अनेकांनी मला सांगितले की ही एक कौटुंबिक जागा आहे. प्रियंका गांधी म्हणाल्या की, मी माझ्या कुटुंबाकडे मते मागण्यासाठी आले आहे, रायबरेलीच्या लोकांनी गांधी-नेहरू बनवले आहेत. वर्षानुवर्षे कुटुंब जिंकते. मी त्यांना 5 प्रश्न विचारतो – येथे निवडून आल्यानंतर सोनिया गांधी आणि त्यांचे कुटुंब किती वेळा रायबरेलीला आले? रायबरेलीत 3 डझनहून अधिक मोठे अपघात झाले गांधी कुटुंब आले होते का?
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App