‘राहुल गांधींचे मानसिक संतुलन बिघडले, उपचाराची गरज’, शिवराजसिहं यांनी व्यक्त केला संताप!

Rahul Gandhis mental balance is disturbed need for treatment Shivraj Singh expressed his anger

जाणून घ्या, नेमकं कशामुळे शिवराजसिंह चौहान संतापले आहेत?


विशेष प्रतिनिधी

सोलपूर : 2024 च्या लोकसभा निवडणुकीत सर्वच राजकीय पक्षांचे नेते एकमेकांविरोधात वक्तव्ये करत आहेत. मात्र, काही नेते वक्तव्ये करताना भाषेच्या शिष्टाचाराचा विसर पडत आहेत. काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांच्यावर पंतप्रधान मोदींबाबत असभ्य भाषेत टीका होत आहे. याच मुद्द्यावरून मध्य प्रदेशचे माजी मुख्यमंत्री आणि भाजपचे दिग्गज नेते शिवराज सिंह चौहान यांनी राहुल गांधींवर जोरदार हल्ला चढवला आहे. राहुल गांधी यांचे मानसिक संतुलन ढासळले आहे, असेही शिवराज यांनी म्हटले आहे. काय आहे हे संपूर्ण प्रकरण जाणून घेऊया.Rahul Gandhis mental balance is disturbed need for treatment Shivraj Singh expressed his anger



महाराष्ट्रातील सोलापूरमध्ये राहुल गांधी मोदींविरोधात टोमणे मारताना दिसले. या काळात ते भाषेची मर्यादा विसरले. नरेंद्र मोदी गरिबांचे नव्हे तर अब्जाधीशांचे नेते आहेत हे भारतातील जनतेला समजले आहे, असे राहुल गांधी म्हणाले. तसेच, देशाच्या एक्स-रेबद्दल बोलताच नरेंद्र मोदी थरथर कापायला लागले.. घाबरले की खोटं बोलायला सुरुवात करायची, ही त्यांची सवय आहे. त्यांना भीती वाटताच ते कधी पाकिस्तानबद्दल बोलणार… कधी चीनबद्दल बोलणार… मग ते एकापाठोपाठ एक खोटे बोलताय पण यावेळी ते सुटू शकणार नाही. असंही राहुल गांधींनी म्हटलं.

तर राहुल गांधींनी पंतप्रधान मोदींबद्दल असभ्य भाषा वापरल्याने शिवराज सिंह चौहान संतापले. ते म्हणाले की, राहुल गांधी यांचे मानसिक संतुलन बिघडले आहे. ही भारताची मूल्ये नाहीत. पंतप्रधान मोदी हे जगातील सर्वात लोकप्रिय नेते आहेत आणि डझनभर देशांनी त्यांचा सर्वात मोठा सन्मान केला आहे.

Rahul Gandhis mental balance is disturbed need for treatment Shivraj Singh expressed his anger

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात