विशेष प्रतिनिधी
पुणे : Ketan Agrawal पुण्यातील केतन अग्रवाल खून प्रकरणात नवीन दावा समोर आला आहे. केतनचा मृतदेह बाहेर काढणाऱ्या सुनील गायकवाड यांनी सांगितले की, केतनच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली होती, कवटी चिरडली होती आणि हात-पायांवरही अनेक ठिकाणी जखमा होत्या. इतर लोक रडत होते आणि मदतीसाठी ओरडत होते, पण सिया गोयल शांत उभी होती. ‘Ketan Agrawal
सुनील म्हणाले- मृतदेह जंगलाच्या मार्गाने बाहेर आणण्यात आला. पोलिसांना 18 जून रोजी सकाळी सुमारे 10:30 वाजता घटनेची माहिती मिळाली होती. बचावकार्य दुपारी 12:30 वाजेपर्यंत चालले आणि सुमारे 1:30 वाजता मृतदेह रुग्णवाहिकेत पोहोचवण्यात आला होता.Ketan Agrawal
दरम्यान, पुणे पोलिसांनी शुक्रवारी सियाचा भाऊ साहिल गोयल याची सुमारे 10 तास चौकशी केली. पोलिसांनुसार, साहिल चेतन चौधरीला ओळखतो. त्याने सांगितले की चेतन आणि सियाची मैत्री क्रिकेट सामन्यादरम्यान झाली होती. तर, आज सियाच्या आई-वडिलांना चौकशीसाठी बोलावण्यात आले आहे.
केतनचे वडील म्हणाले- घटनेच्या दिवशीच सियावर संशय आला
केतनचे वडील विशाल अग्रवाल यांच्या म्हणण्यानुसार, घटनेच्या दिवशीच कुटुंबाला सिया गोयलवर संशय आला होता. घटनास्थळी उपस्थित महिला पोलिसांनी जेव्हा सांगितले की केतन अजून जिवंत आहे. त्याला त्वरित रुग्णालयात नेले पाहिजे, तेव्हा सियाचे हावभाव बदलले होते. यानंतर सियाने कुटुंबाच्या प्रश्नांची उत्तरेही दिली नाहीत.
केतनच्या वडिलांनी दिव्य मराठीला सांगितले की, 18 जून रोजी सियाच्या आईचा फोन आला होता की केतन लोहगड किल्ल्यावरून पडला आहे. कुटुंब घटनास्थळी पोहोचले तेव्हा केतनला दरीतून बाहेर काढले गेले होते. त्यांनी पाहिले की केतनचे तोंड बांधलेले होते. चेहरा उघडून त्याची ओळख पटवण्यात आली.
खरं तर, सिया आणि केतन 18 जून रोजी पुण्यातील लोहगड किल्ल्यावर फिरायला गेले होते. याच दरम्यान केतनचा दरीत पडून मृत्यू झाला होता. सियावर बॉयफ्रेंड चेतन चौधरीसोबत केतनच्या हत्येचा आरोप आहे. दोघेही पोलिस कोठडीत असून त्यांची चौकशी सुरू आहे.
आत्याने सियाला नेले, तेव्हाच कुटुंबाचा संशय वाढला
केतनच्या बहिणीने सियाला विचारले की ती कुठे बसली होती, केतन कसा पडला आणि तो किल्ल्याच्या त्या टोकापर्यंत कसा पोहोचला. सियाने कोणत्याही प्रश्नाचे उत्तर दिले नाही. तिचे रडणेही कुटुंबाला बनावट वाटले.
दुसऱ्या दिवशी जेव्हा ती त्यांच्या घरी आली, तेव्हाही कुटुंबाने विचारले की केतनचा कोणता पाय घसरला होता, पण ती शांत राहिली. प्रश्नोत्तरांदरम्यान, लग्न ठरवणारी सियाची आत्या तिला “तू चल-चल” असे म्हणून तिथून घेऊन गेली. यानंतर कुटुंबाचा संशय आणखी वाढला.
कुटुंबाने CCTV पाहिले, नंतर पोलिसांना माहिती दिली
विशाल अग्रवाल यांनी सांगितले की, त्याच संध्याकाळी कुटुंबाने बसून संपूर्ण घटनेवर चर्चा केली. त्यांच्या मुलीने सांगितले की, काहीतरी ठीक वाटत नाहीये. कुटुंबाने संपूर्ण घटना एकत्र जोडून पाहिली आणि सोसायटीचे CCTV फुटेज तपासले. फुटेजमध्ये दिसले की, परत येताना सिया रडतही नव्हती. संशय वाढल्याने कुटुंबाने पोलिसांना माहिती दिली.
विशाल अग्रवाल म्हणाले की, केतनला सियाच्या प्रेमसंबंधांची माहिती नव्हती. तथापि, त्याला अनेकदा सियाचा फोन सतत व्यस्त मिळाल्याने संशय आला होता. त्याने कुटुंबाला विचारलेही होते की, सियाबद्दल पूर्ण माहिती घेतली आहे का?
कुटुंबाने त्याला खात्री दिली की, नातेवाईकांनी पूर्ण चौकशी केली आहे. यानंतर त्याने पुन्हा याबद्दल बोलले नाही. ते म्हणाले की, जर सियाच्या प्रेमसंबंधांची माहिती असती तर हे नाते कधीच ठरले नसते.
सिया-चेतनने चॅट डिलीट केली
पोलिसांनुसार, आरोपी सिया गोयल आणि चेतन चौधरी यांनी हत्येपूर्वी आणि नंतर त्यांच्या मोबाईलची चॅट हिस्ट्री डिलीट केली होती. दोघांनी रीसायकल बिन देखील रिकामे केले होते. डेटा रिकव्हर करण्यासाठी दोघांचे मोबाईल फॉरेन्सिक लॅबमध्ये पाठवण्यात आले आहेत.
पोलिसांनी सियाचे कॉल-रेकॉर्ड तपासले. यामध्ये एका मोबाईल नंबरवर जानेवारीपासून केतनच्या हत्येच्या दिवशी सकाळी 7 वाजेपर्यंत सियाने 2004 कॉलमध्ये सुमारे 338 तास बोलणे केले होते, म्हणजे दोघे रोज सुमारे 11 कॉलमध्ये 2 तास बोलत होते.
हा नंबर पुण्याच्याच आणखी एका व्यापारी कुटुंबातील मुलगा चेतन चौधरीचा होता. चेतनचे घर पुण्याच्या त्याच परिसरात होते, जिथे सियाच्या वडिलांचे कार्यालय आहे.
पोलिसांचा दावा- विग आणि अडखळत बोलण्यामुळे केली हत्या
पोलिसांनुसार, चौकशीत सियाने सांगितले की तिला केतनचा विग लावणे आणि अडखळत बोलणे आवडत नव्हते. याच कारणामुळे तिने हत्येचा कट रचला. मात्र, केतनच्या वडिलांनुसार, लग्न ठरण्यापूर्वीच सिया आणि तिच्या कुटुंबाला केतनच्या विगबद्दल माहिती देण्यात आली होती.
महत्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App