X वर व्हिडिओ शेअर केला आहे
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : लोकसभा निवडणुकीच्या तारखा जाहीर होण्यापूर्वी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी शनिवारी ‘मेरा भारत, मेरा परिवार’ मोहिमेला सुरुवात केली. पीएम मोदींनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म X वर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडीओमध्ये मोहिमेचे थीम साँगही रिलीज करण्यात आले. Before the Lok Sabha elections Prime Minister Modi launched the Mera Bharat Mera Parivar campaign
निवडणूक आयोग आज दुपारी ३ वाजता लोकसभा निवडणुकीच्या तारखांची घोषणा करणार आहे. याआधीही पंतप्रधान मोदींनी निवडणूक प्रचाराला सुरुवात केली होती. या मोहिमेसाठी शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये मोदी सरकारच्या किसान सन्मान निधी योजना, हर घर नल योजना, उज्ज्वला योजना आणि पंतप्रधान आवास योजना यासारख्या अनेक प्रकल्पांची झलक दाखवण्यात आली आहे.
मोदींनी त्यांच्या X अकाउंटवरून शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये मोदी सरकारच्या उपलब्धी आणि योजनांची झलक पाहायला मिळते. युक्रेन युद्धादरम्यान भारतात सुरक्षितपणे आणलेले विद्यार्थी आणि संकटग्रस्त देशांतून भारतीयांना आणण्याचे यश या व्हिडिओमध्ये पाहायला मिळणार आहे. या मोहिमेद्वारे मोदींनी भारतीय राजकारणातील घराणेशाही आणि घराणेशाहीवर हल्ला चढवला.
घराणेशाहीवर प्रहार करताना पंतप्रधान मोदी म्हणाले होते की, मी देशवासियांसाठी जगू असे स्वप्न घेऊन लहानपणी घर सोडले होते. माझा प्रत्येक क्षण फक्त तुमच्यासाठी असेल. मी कोणतीही वैयक्तिक स्वप्ने पाहणार नाही, तुमची स्वप्ने हाच माझा संकल्प असेल. तुमची स्वप्ने पूर्ण करण्यासाठी मी माझे आयुष्य घालवीन, त्यामुळेच देशातील कोट्यवधी जनता मला आपला मानतात. तसेच, देशातील 140 कोटी जनता माझे कुटुंब आहे, असंही मोदी म्हणाले.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App