वृत्तसंस्था
कोलकाता : पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनी रविवारी म्हटले की, त्यांचा सूडाच्या राजकारणावर विश्वास नाही, अन्यथा राज्यात सत्तेवर आल्यानंतर काही सीपीआय-एम नेत्यांना तुरुंगात पाठवण्यास त्यांच्याकडे पुरेसे कारण होते. तृणमूल काँग्रेसचे मुखपत्र ‘जागो बांगला’ च्या उत्सव आवृत्तीचे प्रकाशन करताना, बॅनर्जी यांनी सोशल मीडिया ट्रोलिंगचादेखील उल्लेख केला आणि आरोप केला की, बाहेरील लोकांचा वापर राज्याबद्दल प्रचार करण्यासाठी केला जात आहे.Mamata Banerjee’s big statement She said- I don’t believe in taking revenge, otherwise many CPM leaders would have gone to jail
ममता म्हणाल्या, “जेव्हा मी दिल्लीला जाते, तेव्हा काही लोक बंगालची बदनामी करण्यासाठी खोटे कसे पसरवत आहेत आणि राज्याची बदनामी कशी करतात हे कळल्यावर मला कधीकधी लाज वाटते.”
या लोकांना आपल्या सरकारची ओळख आणि यश पचवता येत नाही, असे मुख्यमंत्री म्हणाले. विरोधी पक्ष सीपीआय (एम) वर टीका करताना, बॅनर्जी म्हणाल्या की त्यांचा सूडाच्या राजकारणावर विश्वास नाही. “तृणमूलमधील प्रत्येकजण वाईट आहे आणि तुमच्या पक्षातील (सीपीआय-एम) सर्वजण चांगले आहेत का? डोळ्यांवर इतकी पट्टी बांधू नका.
त्या म्हणाल्या की, त्यांच्या किंवा त्यांच्या पक्षाच्या नेत्यांची एक विशिष्ट टिप्पणी सोशल मीडियावर उचलली जाते आणि ट्रोल केली जाते. ममता पुढे म्हणाल्या की, चुकीची माहिती पसरवण्यासाठी काही बाहेरच्या लोकांना नियुक्त करण्यात आले आहे. ही आपल्या राज्याची संस्कृती नाही.
माकपने आरोप केला होता
एकापाठोपाठ एक ममता बॅनर्जी यांच्या पक्षाचे नेते भ्रष्टाचाराच्या प्रकरणात तुरुंगात जात आहेत, असे माकपने म्हटले होते. सीपीआय(एम) नेते सुजन चक्रवर्ती म्हणाले की, ममता बॅनर्जी निराश आहेत. डाव्या आघाडीच्या 34 वर्षांच्या कारकिर्दीत त्यांच्याकडे एकही गैरप्रकार आढळून आलेला नाही. त्या म्हणाल्या की, भ्रष्टाचाराच्या आरोपाखाली त्यांच्या पक्षाचे नेते एकामागून एक कसे अटक होत आहेत, हे सर्वांना माहीत आहे. त्या म्हणाल्या की, टीएमसी नेत्यांकडूनही कोट्यवधी रुपये वसूल करण्यात आले आहेत. यामुळे त्या वैतागल्या असून वेगवेगळे आरोप करत आहे.
महत्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App