वृत्तसंस्था
नवी दिल्ली : 200 कोटींच्या मनी लाँड्रिंग प्रकरणात तुरुंगात असलेला सुकेश चंद्रशेखर जॅकलिन फर्नांडिसला सातत्याने प्रेमपत्रे पाठवत आहे. 11 ऑगस्टला जॅकलिनचा वाढदिवस आहे, त्यामुळे सुकेशने तिच्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने 100 लोकांना iPhone 15 Pro देण्याची घोषणा केली आहे. तसेच पत्रात सुकेशने लिहिले आहे की, जॅकलिनच्या नावाचे आद्याक्षर JFS अजूनही त्याच्या खाजगी जेटमध्ये लिहिलेले आहे.Thug Sukesh Chandrasekhar writes love letter to Jacqueline from jail; iPhone-15 Pro will be given to 100 people who listen to the actress’ song
मंडोली तुरुंगातून 9 जुलै रोजी पाठवलेल्या प्रेमपत्रात सुकेश चंद्रशेखर यांनी लिहिले आहे की, ‘बेबी गर्ल, मी खूप उत्साहित आहे. तुझ्या वाढदिवसाची उलटी गिनती सुरू झाली आहे. तुझ्या वाढदिवसाला 30 दिवस बाकी आहेत, मी त्याची वाट पाहू शकत नाही. हा वर्षातील माझा आवडता दिवस आहे. मला आनंद देणारा उत्सव. तुझ्या चेहऱ्यावरचे स्मित हेच माझे हृदय पिळवटून टाकते.
सुकेशने पुढे लिहिले की, ‘बेबी, मी गेल्या काही दिवसांपासून तुझे एक गाणे ऐकत आहे आणि माझ्या आवडत्या गाण्यावर नाचतोय. तुला माहीती आहे ते कोणते आहे. सगळ्यात चांगली गोष्ट म्हणजे गाण्याचे बोल लक्षपूर्वक ऐकल्यानंतर मला जाणवते की मलाही तुझ्याबद्दल असेच वाटते.
पुढे पत्रात सुकेशने जॅकलीनच्या ‘किक’ चित्रपटातील हँगओव्हर या गाण्याचा उल्लेख केला आहे. त्याने लिहिले, ‘माझ्या बोम्मा, मला सांगायचे आहे की मला तुझा हँगओव्हर आहे. तुझी बोलण्याची पद्धत, तू ज्या पद्धतीने मिठी मारते, ज्या प्रकारे तू प्रेम करते, जसे काही तुझा सर्व राग शांत होतो, तुझे डोळे आणि तू जे काही बोलतात, हे सर्व माझ्यासाठी हँगओव्हर आहे. तुझा हँगओव्हर आयुष्यभर टिकेल. आम्ही एकत्र असताना हा हँगओव्हर कायमचा टिकावा, अशी माझी इच्छा आहे. ही खूप छान भावना आहे. बेबी गर्ल, तू मला प्रेमाचा खरा अर्थ शिकवला आहेस, धन्यवाद.
लवकरच तुरुंगातून बाहेर येण्याचे संकेत दिले
जॅकलीनला लवकरच भेटण्याचा इशारा देताना सुकेशने लिहिले आहे की, ‘काही दिवसांची गोष्ट आहे, मी लवकरच स्वच्छ आणि मुक्त होईन, माझ्यावरील सर्व निराधार आरोप काढून टाकले जातील. बेबी, मी वचन दिल्याप्रमाणे, मी लवकरच सुट्टीसाठी तुझ्याबरोबर फ्लाइट घेण्यासाठी थांबू शकत नाही. मी तुला खाली सोडले, पण आता मी सर्वकाही ठीक करीन. बेबी, जेटवर आजही जेएफएस लिहिले जाते.
जॅकलिनचे गाणे ऐकणाऱ्या 100 लोकांना iPhone 15 Pro देईल
सुकेशने आपल्या प्रेमपत्रात जॅकलिनच्या वाढदिवसानिमित्त 100 लोकांना आयफोन प्रो गिफ्ट करणार असल्याची घोषणा केली आहे. त्याने लिहिले आहे की, ‘जॅकलिनच्या वाढदिवशी गेल्या 30 दिवसांत जॅकलिनच्या यिम्मी यिम्मी गाण्याला सपोर्ट करणाऱ्या 100 लोकांना मी iPhone 15 Pro देईन. तुम्ही लोक Yimmi Yimmi ला सपोर्ट करत राहा आणि ते हिट, ब्लॉकबस्टर बनवा. सर्व रेकॉर्ड तोडा.
पत्राच्या शेवटी सुकेशने लिहिले, ‘बेबी, मला तुझी खूप आठवण येतेय. बोम्मा तुला भेटण्यासाठी थांबू शकत नाही. तू माझा खरा आत्मा आहेस. मी तुला भाग्यवान समजतो. यासोबतच सुकेश चंद्रशेखरने विकी कौशलचे ‘तौबा-तौबा’ हे गाणे जॅकलिनला समर्पित केले आहे.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App