त्या निर्लज्ज व्यक्तीने (केजरीवाल) केलेली कृत्ये दुर्योधनपेक्षा कमी नव्हती, असंही म्हणाले
विशे प्रतिनिधी
दुर्गापूर : Kumar Vishwas भारतीय राजकारणावरील त्यांच्या विचारांसाठी आणि विधानांसाठी प्रसिद्ध असलेले कवी कुमार विश्वास यांनी दिल्ली विधानसभा निवडणुकीचे निकाल हे आम आदमी पक्षाच्या (आप) पराभवाची सुरुवात असल्याचे म्हटले. माध्यमांशी बोलताना कुमार विश्वास यांनी आशा व्यक्त केली की भाजप राजधानीतील दीर्घकालीन समस्या सोडवेल.Kumar Vishwas
कुमार विश्वास म्हणाले की, मला विश्वास आहे की भाजप दिल्लीतील स्थानिक समस्या सोडवेल. आता दिल्लीतील लोकांना अखेर दिलासा मिळेल. राजकीय परिस्थितीचा विचार करताना, त्यांनी १५ वर्षांपूर्वी संपूर्ण भारतात आलेल्या राजकीय बदलाच्या लाटेची आठवण केली, ज्याचा उद्देश पर्यायी राजकारण आणणे होता परंतु शेवटी तो अयशस्वी झाला.
ते म्हणाले की पंधरा वर्षांपूर्वी संपूर्ण भारतात राजकीय पुनर्जागरणाची लाट आली होती, ज्यामुळे लाखो लोकांच्या आशा जागृत झाल्या होत्या, परंतु निष्पाप स्वप्नांची हत्या करण्यात आली. भ्रष्ट पक्षांनी लोकांच्या आशा धुळीस मिळवल्या. त्यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांच्या भूमिकेची प्रशंसा केली आणि तळागाळातील त्यांच्या प्रयत्नांना अधोरेखित केले.
ते म्हणाले की, दिल्लीतील सूक्ष्म पातळीवर परिस्थिती हाताळण्यात पंतप्रधान मोदी आणि केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा दोघांनीही महत्त्वाची भूमिका बजावली. त्या निर्लज्ज व्यक्तीने (केजरीवाल) केलेली कृत्ये दुर्योधनपेक्षा कमी नव्हती. या लोकांनी आपला देश उद्ध्वस्त केला आहे. मला वाटतं ही त्यांच्या पराभवाची सुरुवात आहे. लाखो लोकांच्या स्वप्नांना मारल्याबद्दल निसर्ग त्यांना आणखी शिक्षा देईल.
विश्वास यांनी पक्ष सोडून गेलेल्या माजी आप कार्यकर्त्यांनाही संबोधित केले आणि त्यांना त्यांच्या पर्यायांचा विचार करण्याचे आवाहन केले. ते म्हणाले की, ज्यांनी लोभ किंवा गोंधळामुळे पक्ष सोडला, मी त्यांना त्यांच्या जीवनाबद्दल विचार करण्याचे आणि योग्य दिशेने पुढे जाण्याचे आवाहन करतो.
दिल्लीचे माजी मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांच्यावर छुपा हल्ला करताना, विश्वास यांनी त्यांच्यावर राज्यसभा सदस्य स्वाती मालीवाल यांच्यासह आप कार्यकर्त्यांचा विश्वासघात केल्याचा आरोप केला. ते म्हणाले की, किमान काही राजकीय पक्ष प्रामाणिकपणे काम करतात आणि थेट बोलतात. ते खोटे बोलून लोकांना दिशाभूल करत नाहीत.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App