मनी लाँड्रिंगच्या तिन्ही प्रकरणांमध्ये तपास यंत्रणा लवकरच आरोपपत्र दाखल करू शकते
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : Robert Vadra ईडी लवकरच रॉबर्ट वड्रा यांच्याविरुद्ध मनी लाँड्रिंगच्या तीन वेगवेगळ्या प्रकरणांमध्ये आरोपपत्र दाखल करू शकते, ज्याची एजन्सी गेल्या अनेक वर्षांपासून चौकशी करत आहे. बुधवारी सूत्रांनी सांगितले की, आरोपपत्र दाखल केल्यानंतर, ईडी संबंधित न्यायालयांना त्याची दखल घेण्याची आणि खटला सुरू करण्याची विनंती करेल.Robert Vadra
या आरोपपत्रांमध्ये, ईडी काही कंपन्या आणि व्यक्तींना आरोपी आणि साक्षीदार म्हणून नाव देऊ शकते. गुरुग्राममधील शिकोहपूर येथील जमीन व्यवहारात कथित आर्थिक अनियमितता प्रकरणी ईडीने बुधवारी दुसऱ्या दिवशी वड्रा यांची चौकशी केली. यापूर्वी इतर दोन प्रकरणांमध्येही वड्रांची चौकशी झाली आहे.
आणखी एक प्रकरण युकेस्थित शस्त्रास्त्र व्यापारी संजय भंडारी आणि वड्रा यांच्या असलेल्या संबंधांविरुद्ध मनी लाँड्रिंग चौकशीशी संबंधित आहे. २०१६ मध्ये भंडारी लंडनला पळून गेला. मनी लाँड्रिंगचा तिसरा खटला बिकानेरमधील जमीन व्यवहाराशी संबंधित आहे.
महत्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App