राज्य पातळीवरील संघटनात्मक बदलांवरही बैठकीत झाली चर्चा
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : BJP Modi दिल्लीत पंतप्रधान मोदींच्या नेतृत्वाखाली बुधवारी भाजपची एक महत्त्वपूर्ण बैठक झाली. ज्यामध्ये अनेक वरिष्ठ भाजप नेते सहभागी झाले होते, त्यामुळे भाजपला नवा अध्यक्ष मिळण्याबाबतच्या चर्चांना वेग आला आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, भाजप नेत्यांनी संघटनात्मक बदल आणि राष्ट्रीय अध्यक्षांच्या निवडीबाबत चर्चा करण्यासाठी एक महत्त्वाची बैठक घेतली.BJP Modi
पंतप्रधानांच्या निवासस्थानी झालेल्या या बैठकीला केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा, संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह आणि भाजपचे राष्ट्रीय सरचिटणीस (संघटना) बीएल संतोष उपस्थित होते. या बैठकीत भाजपच्या राष्ट्रीय अध्यक्षांच्या आगामी निवडणुकीवर चर्चा करण्यात आली. पक्षाच्या सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, एका आठवड्यात निवडणुकीची घोषणा होऊ शकते.
राष्ट्रीय नेतृत्वावरील चर्चेव्यतिरिक्त, राज्य पातळीवरील संघटनात्मक बदलांवरही बैठकीत चर्चा झाली. कर्नाटक, उत्तर प्रदेश, पश्चिम बंगाल आणि मध्य प्रदेश यासारख्या राज्यांसाठी भाजपच्या नवीन प्रदेशाध्यक्षांच्या नावांवर चर्चा झाल्याचे सूत्रांनी सांगितले. पक्ष पुढील दोन ते तीन दिवसांत अनेक प्रदेशाध्यक्षांची घोषणा करण्याची शक्यता आहे.
महत्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App