पंतप्रधानांनी गांधीनगरमध्ये रोड शो केला आणि त्यानंतर जनतेला संबोधित केले
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : PM Modi ऑपरेशन सिंदूरनंतर पंतप्रधान नरेंद्र मोदी पहिल्यांदाच गुजरात दौऱ्यावर आहेत. मंगळवारी सकाळी ते गांधीनगरला पोहोचले. पंतप्रधानांनी येथे रोड शो केला आणि त्यानंतर जनतेला संबोधित केले. पंतप्रधान मोदींनी गुजरातमधून पाकिस्तानला कडक संदेश दिला आणि सांगितले की आम्ही हा काटा काढून टाकू. पंतप्रधानांनी पाकव्याप्त काश्मीरचाही उल्लेख केला.PM Modi
जनतेला संबोधित करताना पंतप्रधान मोदी म्हणाले, “मी दोन दिवसांपासून गुजरातमध्ये आहे. काल वडोदरा, दाहोद, भूज, अहमदाबाद आणि आज गांधीनगर, मी जिथे जिथे गेलो तिथे देशभक्तीची, मातृभूमीवरील अपार प्रेमाची लाट आल्यासारखे वाटले आणि हे फक्त गुजरातमध्येच नाही तर भारताच्या प्रत्येक कानाकोपऱ्यात आहे. ते प्रत्येक भारतीयाच्या हृदयात आहे. शरीर कितीही निरोगी असले तरी, जर काटा टोचला तर संपूर्ण शरीर दुखते. आम्ही तो काटा काढून टाकण्याचा निर्णय घेतला आहे.
पंतप्रधान मोदी म्हणाले, “सरदार पटेल यांची इच्छा होती की पीओके परत येईपर्यंत सैन्य थांबू नये, परंतु सरदार साहेबांचे म्हणणे ऐकले गेले नाही. आपण ७५ वर्षे त्रास सहन केला आहे आणि जेव्हा जेव्हा पाकिस्तानशी युद्धाची परिस्थिती निर्माण झाली तेव्हा तिन्ही वेळा भारताच्या लष्करी सामर्थ्याने पाकिस्तानचा पराभव केला. पाकिस्तानला हे समजले आहे की ते आपल्याविरुद्ध युद्ध जिंकू शकत नाही.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App