एका पोस्टला ‘सिंदूर’ असेही नाव असेल; बीएसएफने पाठवला प्रस्ताव
विशेष प्रतिनिधी
श्रीनगर : Operation Sindoor पहलगाम दहशतवादी हल्ला, ऑपरेशन सिंदूर आणि त्यानंतर भारत आणि पाकिस्तानमधील वाढता तणाव आणि नंतर युद्धबंदी यानंतर आज बीएसएफने पत्रकार परिषद घेऊन सैनिकांच्या सन्मानार्थ मोठी घोषणा केली.Operation Sindoor
बीएसएफचे आयजी जम्मू शशांक आनंद म्हणाले की, ऑपरेशन सिंदूर दरम्यान, बीएसएफच्या महिला कर्मचाऱ्यांनी फॉरवर्ड ड्युटी पोस्टवर लढा दिला. आमच्या धाडसी महिला कर्मचारी, असिस्टंट कमांडंट नेहा भंडारी यांनी फ्रंट पोस्टवर काम केले, कॉन्स्टेबल मनजीत कौर, कॉन्स्टेबल मलकीत कौर, कॉन्स्टेबल ज्योती, कॉन्स्टेबल संपा आणि कॉन्स्टेबल स्वप्ना आणि इतरांनी या ऑपरेशन दरम्यान पाकिस्तानविरुद्ध फ्रंट पोस्टवर लढा दिला.
आयजी म्हणाले की, पाकिस्तानने केलेल्या ड्रोन हल्ल्यात आणि बीएसएफ चौक्यांवर केलेल्या गोळीबारात आम्ही बीएसएफचे उपनिरीक्षक मोहम्मद इम्तियाज, कॉन्स्टेबल दीपक कुमार आणि भारतीय लष्कराचे नाईक सुनील कुमार यांना गमावले. आमच्या दोन पोस्टना आमच्या मृत कर्मचाऱ्यांच्या नावावर आणि एका पोस्टला ‘सिंदूर’ असे नाव देण्याचा आमचा प्रस्ताव आहे.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App