• Download App
    विनायक ग्रुप आणि महाराष्ट्र सपा अध्यक्ष अबू आझमी यांच्या ठिकाणांवर आयकर विभागाचे छापाIncome Tax Department raids Vinayak Group and Maharashtra SP President Abu Azmis residences

    विनायक ग्रुप आणि महाराष्ट्र सपा अध्यक्ष अबू आझमी यांच्या ठिकाणांवर आयकर विभागाचे छापा

    ईडी आणि आयकर विभागाने चार राज्यांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर छापे टाकले आहेत.

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : आयकर विभागाचे पथक उत्तर प्रदेशातील वाराणसीमध्ये छापे टाकत आहे. विनायक ग्रुप आणि समाजवादी पार्टीचे महाराष्ट्र अध्यक्ष अबू असीम आझमी यांच्याशी संबंधित ठिकाणांवर ही कारवाई सुरू आहे. यासोबतच आयकर विभागाच्या पथकाने मुंबई आणि दिल्लीतही अनेक ठिकाणी छापे टाकले आहेत. Income Tax Department raids Vinayak Group and Maharashtra SP President Abu Azmis residences

    ईडी आणि आयकर विभागाने चार राज्यांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर छापे टाकले आहेत. पालिका भरती घोटाळ्याप्रकरणी पश्चिम बंगाल सरकारमधील मंत्री रथिन घोष यांच्या घरावर ईडीने छापा टाकला. त्याचवेळी चेन्नईतील डीएमके खासदाराच्या घरावर आयटीने छापा टाकला. याशिवाय तेलंगणातील बीआरएस आमदार आणि कर्नाटकातील शिवमोग्गा येथील डीसीसी बँकेचे अध्यक्ष यांच्या घरावर छापे टाकण्यात आले.

    पश्चिम बंगालमधील ममता सरकारमधील मंत्री रथीन घोष यांच्या निवासस्थानावर अंमलबजावणी संचालनालयाने (ईडी) छापा टाकला आहे. पालिका भरती घोटाळ्यातील कथित सहभागाबाबत ही कारवाई करण्यात आली आहे. रथिन यांच्या कोलकाता निवासस्थानासह 13 ठिकाणी छापे टाकण्यात आल्याचे सांगण्यात येत आहे. मध्यग्राम मतदारसंघाचे आमदार रथीन घोष हे ममता सरकारमध्ये अन्न आणि पुरवठा मंत्री आहेत.

    Income Tax Department raids Vinayak Group and Maharashtra SP President Abu Azmis residences

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Rajnath Singh ‘शिक्षणाचा दर्जा सुधारण्यासाठी सरकार १०० नवीन सैनिक शाळा उघडणार’

    S. Jaishankar : कागदपत्रे नसलेल्या २०,००० भारतीयांना अमेरिकेतून परत पाठवले जाईल का?

    Kapil Sharma : …आता कॉमेडियन कपिल शर्माला जीवे मारण्याच्या धमक्या!