7 राज्यातून 10 शार्प शूटर्सला अटक, एका अल्पवयीनचाही समावेश!
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : दिल्ली पोलीस गँगस्टर गोल्डी बरडवर आपली पकड घट्ट करत आहेत. दिल्ली पोलिसांच्या स्पेशल सेलने गोल्डी बराड टोळीच्या 10 शार्प शूटर्सना अटक केली असून त्यात एका अल्पवयीनाचाही समावेश आहे.Goldie Barad wanted to carry out major contract killings in the country Delhi Police exposed
दिल्ली पोलिसांनी गँगस्टर लॉरेन्स बिश्नोई आणि गँगस्टर गोल्डी बराड यांच्या विरोधात संपूर्ण भारतात ऑपरेशन केले आहे, ज्या अंतर्गत 7 राज्यांमधून 10 शार्प शूटर्सना अटक करण्यात आली आहे. दिल्ली, उत्तर प्रदेश, मध्य प्रदेश, बिहार, पंजाब, हरियाणा आणि राजस्थान येथून त्यांना ताब्यात घेण्यात आले.
देशभरात केलेल्या कारवाईदरम्यान दिल्ली पोलिसांच्या स्पेशल सेलने 7 पिस्तुलं आणि 31 काडतुसेही जप्त केली आहेत. अधिका-यांनी सांगितले की काही शुटर्स गोल्डी बराडच्या सतत संपर्कात होते आणि हा गुंड देशात काही मोठ्या कॉन्ट्रॅक्ट किलिंगचा प्रयत्न करत होता.
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सर्व शूटर फेसबुक, इन्स्टाग्राम, व्हॉट्सॲप आणि इतर सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मच्या माध्यमातून एकमेकांच्या संपर्कात होते. त्याने सांगितले की काही नेमबाज व्हर्च्युअल नंबरद्वारे गोल्डी बराडशी बोलत होते. या शूटर्सच्या अटकेमुळे दिल्ली आणि इतर काही राज्यांमध्ये होत असलेल्या कॉन्ट्रॅक्ट किलिंगला वेळीच आळा बसल्याचा दावा पोलिसांनी केला आहे.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App