रणवीर इलाहाबादिया अन् समय रैनासह ५ जणांविरुद्ध आसाममध्ये एफआयआर दाखल

‘इंडियाज गॉट लेटेंट शो’ द्वारे अश्लीलतेला प्रोत्साहन दिल्याचा आरोप

विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली : अश्लील विनोद प्रकरणात युट्यूबर-पॉडकास्टर रणवीर इलाहाबादिया यांच्या अडचणी कमी होताना दिसत नाहीत. आता आसाममध्ये रणवीर इलाहाबादिया आणि समय रैना यांच्यासह ५ जणांविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. ज्यांच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे त्यात रणवीर इलाहाबादिया आणि समय रैना, तसेच जसप्रीत सिंग, अपूर्व मखीजा आणि आशिष चंचलानी यांचा समावेश आहे. या सर्वांवर ‘इंडियाज गॉट लेटेंट शो’ द्वारे अश्लीलता पसरवल्याचा आरोप आहे.

आसामचे मुख्यमंत्री हिमंता बिस्वा सरमा यांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म X वर पोस्ट करून या कारवाईची माहिती दिली. सीएम सरमा यांनी पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, ‘आज गुवाहाटी पोलिसांनी काही युट्यूबर्स आणि सामाजिक प्रभावक, आशिष चंचलानी, जसप्रीत सिंग, अपूर्व मखीजा, रणवीर इलाहाबादिया, समय रैना आणि इतरांविरुद्ध ‘इंडियाज गॉट लेटेंट’ नावाच्या शोमध्ये अश्लीलतेला प्रोत्साहन दिल्याबद्दल आणि लैंगिकदृष्ट्या स्पष्ट आणि अश्लील चर्चा केल्याबद्दल एफआयआर दाखल केला आहे.

सीएम हिमंता बिस्वा यांनी पुढे लिहिले की, ‘गुवाहाटी गुन्हे शाखेने सायबर पीएस केस क्रमांक ०३/२०२५ अंतर्गत बीएनएस २०२३ च्या कलम ७९/९५/२९४/२९६ तसेच आयटी कायदा २००० च्या कलम ६७, सिनेमॅटोग्राफ कायदा १९५२ च्या कलम ४/७ आणि महिलांचे अश्लील प्रतिनिधित्व (प्रतिबंध) कायदा १९८६ च्या कलम ४/६ अंतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे. सध्या चौकशी सुरू आहे. रणवीर इलाहाबादिया यांनी या प्रकरणात माफीही मागितली आहे, परंतु तरीही त्यांच्या अडचणी कमी होताना दिसत नाहीत.

FIR filed in Assam against 5 people including Ranveer Allahabadia and Samay Raina

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात