भाजप खासदार रवी किशन यांना न्यायालयाकडून मोठा दिलासा!

डीएनए चाचणीची याचिका दिंडोशी सत्र न्यायालयाने फेटाळली

विशेष प्रतिनिधी

मुंबई : 2024 च्या लोकसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर गोरखपूर मतदारसंघातील भाजप खासदार आणि अभिनेते रवी किशन यांना मोठा दिलासा मिळाला आहे. रवी किशन यांची मुलगी असल्याचा दावा करणाऱ्या २५ वर्षीय महिलेची डीएनए चाचणी करण्याची मागणी करणारी याचिका मुंबईच्या दिंडोशी सत्र न्यायालयाने फेटाळली आहे. Court relief for actor Ravi Kishan The woman had demanded a DNA test

याचिका दाखल करणाऱ्या शिनोवा या महिलेने आपण रवी किशन यांची मुलगी असल्याचा दावा केला होता. तिने रवी किशनची डीएनए चाचणी करून स्वत:ला त्यांची मुलगी म्हणून घोषित करण्याची विनंती केली होती. मात्र, न्यायालयाने महिलेची याचिका फेटाळून लावली आहे.

काय आहे संपूर्ण प्रकरण?

अपर्णा सोनी आणि रवी किशन रिलेशनशिपमध्ये आले आणि 1991 मध्ये लग्न झाले, मात्र काही वैयक्तिक समस्यांमुळे दोघे जास्त काळ एकत्र राहू शकले नाहीत, असा दावा कोर्टात दाखल केलेल्या याचिकेत करण्यात आला होता. याचिकेत दावा करण्यात आला आहे की, तिचा जन्म 19 ऑक्टोबर 1998 रोजी झाला होता, मात्र तोपर्यंत किशनचे लग्न झाल्याचे उघड झाले होते. रवीने तिला दत्तक घ्यावे आणि मुलीला वडील म्हणून आपले नाव द्यावे, असे महिलेने सांगितले होते.



या महिलेने तिच्या याचिकेत म्हटले आहे की, या दोघांनीही तिची गरज असताना तिची आवश्यक ती काळजी घेतली. तथापि, अलीकडेच शिनोवा आणि सोनी रवी किशन यांना आगामी लोकसभा निवडणुकीसाठी शुभेच्छा देण्यासाठी भेटायला गेले असता त्यांनी गैरवर्तन केले आणि त्यांना भेटण्यास नकार दिला, असा याचिकेत आरोप आहे.

रवी किशन यांच्या पत्नीने गुन्हा दाखल केला होता

रवी किशनच्या पत्नीने आरोप करणाऱ्या महिलेविरुद्ध ब्लॅकमेलिंगची तक्रार दाखल केली होती. रवी किशनची पत्नी प्रीती शुक्ला हिने सांगितले होते की, वर्षभरापूर्वी तिने या महिलेविरोधात मुंबई पोलिसांकडे ब्लॅकमेलिंगची तक्रार केली होती. निवडणुकीच्या वेळी महिलेस आरोप करायला सांगून निवडणूक लढविणाऱ्या रवी किशन यांची प्रतिमा डागाळण्याचे षडयंत्र रचले जात आहे.

Court relief for actor Ravi Kishan The woman had demanded a DNA test

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात