Bihar : बिहारच्या बेतिया पोलिस लाईनमध्ये कॉन्स्टेबलने सहकारी सैनिकावर ११ गोळ्या झाडल्या

Bihar

सहकारी सैनिकाचा जागीच मृत्यू ; गोळ्यांच्या आवाजाने पोलिस लाइन हादरली.


विशेष प्रतिनिधी

बेतिया : Bihar बिहारमधील बेतिया पोलिस लाईनमधून एक खळबळजनक बातमी समोर आली आहे, जिथे एका कॉन्स्टेबलने आपल्याच सहकारी सैनिकावर गोळीबार केला. या घटनेत कॉन्स्टेबल सोनू कुमार यांचा जागीच मृत्यू झाला. आरोपी कॉन्स्टेबल परमजीतला पोलिसांनी ताब्यात घेतले आहे.
गोळ्यांच्या आवाजाने पोलिस लाइन हादरली. कॉन्स्टेबल परमजीतने त्याच्या INSAS रायफलमधून सोनू कुमारवर एकामागून एक एकूण ११ गोळ्या झाडल्या. संपूर्ण पोलिस लाईनमध्ये गोंधळ उडाला.Bihar

या घटनेनंतर, हल्ला करणारा कॉन्स्टेबल परमजीत इन्सास रायफल घेऊन पोलिस लाईनच्या छतावर चढला आणि पोलिसांना त्याला नियंत्रित करण्यात अडचण आली. नंतर, पोलिसांनी त्याला अटक केली आणि सध्या, एसडीपीओ विवेक दीप मुफस्सिल पोलिस ठाण्यात त्याची चौकशी करत आहेत.



घटनेची माहिती मिळताच, चंपारण रेंजचे डीआयजी हरकिशोर राय घटनास्थळी पोहोचले आणि त्यांनी संपूर्ण प्रकरणाचा सखोल तपास सुरू केला. मृत कॉन्स्टेबल सोनू कुमारचा मृतदेह सध्या पोलिस बॅरेकमध्ये आहे, ज्याचा तपास सुरू आहे.

प्राथमिक तपासात असे समोर येत आहे की दोन्ही सैनिकांमध्ये वाद सुरू होता, ज्यामुळे ही दुर्दैवी घटना घडली. असे सांगितले जात आहे की, दोघांचीही काही दिवसांपूर्वी सिक्टा पोलिस स्टेशनमधून बेतिया पोलिस लाईनमध्ये बदली झाली होती आणि त्यांना त्याच युनिटमध्ये तैनात करण्यात आले होते.

डीआयजी हरकिशोर राय म्हणाले की, प्राथमिक माहितीनुसार, दोन्ही कॉन्स्टेबलमध्ये जुना वाद होता. आरोपीला अटक करण्यात आली असून त्याची चौकशी सुरू आहे. या प्रकरणाची प्रत्येक बाजूने चौकशी केली जात आहे.

Constable fires 11 bullets at fellow soldier in Bettiah Police Lines Bihar

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात