महादेव बेटिंग अॅप प्रकरण हजारो कोटी रुपयांच्या फसवणुकीशी संबंधित आहे.
विशेष प्रतिनिधी
रायपूर : Bhupesh Baghel सीबीआयच्या पथकाने छत्तीसगडचे माजी मुख्यमंत्री भूपेश बघेल यांच्या घरावर बुधवारी सकाळी छापा टाकला. असे सांगितले जात आहे की सीबीआयच्या पथकाने रायपूर आणि भिलाई येथील माजी मुख्यमंत्र्यांच्या घरांवर छापे टाकले. याआधी अंमलबजावणी संचालनालयाच्या (ईडी) पथकाने माजी मुख्यमंत्र्यांच्या निवासस्थानीही छापा टाकला होता.Bhupesh Baghel
महादेव बेटिंग अॅप प्रकरणात ही कारवाई केली जात आहे. महादेव बेटिंग अॅप प्रकरण हजारो कोटी रुपयांच्या फसवणुकीशी संबंधित आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, बुधवारी सकाळी सीबीआयचे अधिकारी भूपेश बघेल यांच्या रायपूर आणि भिलाई येथील कायमस्वरूपी निवासस्थानी पोहोचले.
रायपूर आणि भिलाई येथील घरांवर सीबीआयच्या छाप्यानंतर, माजी मुख्यमंत्री बघेल यांच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म X वर एक पोस्ट करण्यात आली. ज्यामध्ये लिहिले होते, आता सीबीआय आली आहे. ८ आणि ९ एप्रिल रोजी अहमदाबाद येथे होणाऱ्या अखिल भारतीय काँग्रेस समितीच्या बैठकीसाठी स्थापन केलेल्या मसुदा समितीच्या बैठकीसाठी माजी मुख्यमंत्री भूपेश बघेल आज दिल्लीला जाणार आहेत. त्याआधीही सीबीआय रायपूर आणि भिलाई येथील घरी पोहोचली आहे.
महादेव बेटिंग अॅप आता बंद करण्यात आले आहे. या अॅपद्वारे ऑनलाइन बेटिंग केले जात होते. या अॅपवर वापरकर्ते पोकर, कार्ड गेम, चान्स गेम्स अशा नावांनी लाईव्ह गेम खेळत असत. या अॅपद्वारे क्रिकेट, बॅडमिंटन, टेनिस, फुटबॉल आणि निवडणुकांसारख्या सामन्यांवरही बेकायदेशीर सट्टेबाजी केली जात होती. या अॅपचे जाळे बेकायदेशीर सट्टेबाजीच्या जाळ्यातून वेगाने पसरू लागले होते. ज्यासाठी छत्तीसगडमध्येच सर्वाधिक खाती उघडण्यात आली. या अॅपद्वारे फसवणूक करण्याची पूर्ण तयारी करण्यात आली होती.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App