एअर चीफ मार्शलनंतर आता पंतप्रधान मोदींशी संरक्षण सचिवांची भेट

Marshal Defence Secretary

पाकिस्तानसोबतच्या तणावादरम्यान झाली मोठी बैठक


विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली : पहलगाममधील दहशतवादी हल्ल्यानंतर भारत आणि पाकिस्तानमधील संबंधांमध्ये तणाव आहे. या दहशतवादी हल्ल्यानंतर भारताने पाकिस्तानविरुद्ध अनेक मोठ्या कारवाई केल्या. भारताच्या कारवाईनंतर पाकिस्तानला युद्धाची भीती वाटत आहे.

दरम्यान, भारतात एकामागून एक बैठका होत आहेत. याच पार्श्वभूमीवर, आज पंतप्रधान मोदींनी संरक्षण सचिव राजेश कुमार सिंग यांची भेट घेतली. पंतप्रधान मोदी आणि संरक्षण सचिवांमधील ही बैठक सुमारे अर्धा तास चालल्याचे सांगण्यात येत आहे. पंतप्रधानांनी एअर चीफ मार्शल अमरप्रीत सिंग यांची भेट घेतल्यानंतर एका दिवसानंतर ही बैठक झाली.



दहशतवाद्यांना योग्य उत्तर मिळेल, असा इशारा पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी दिला आहे. पंतप्रधान म्हणाले होते की दहशतवाद्यांच्या सूत्रधारांना त्यांच्या कल्पनेपलीकडे शिक्षा मिळेल. दरम्यान, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी आतापर्यंत लष्कर, नौदल आणि हवाई दलाच्या प्रमुखांना भेटले आहे. पंतप्रधान मोदींनी या अधिकाऱ्यांसोबत बैठका घेतल्या आहेत.

After Air Chief Marshal Defence Secretary meets PM Modi

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात