NCB Raid On Mumbai Cruise Ship : नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोने (NCB) मुंबईतील एका क्रूझ जहाजावर छापा टाकला होता. यासंदर्भात, कॉंग्रेस पक्षाने आरोप केला आहे की, एनसीबीचे छापे आणि काही लोकांवर केलेली कारवाई गुजरातमधील मुंद्रा बंदरावर अंमली पदार्थ जप्त करण्याच्या “वास्तविक मुद्द्या” वरून लक्ष हटवण्यासाठी झाली आहे. यासह काँग्रेसने मुद्रा बंदरावर अंमली पदार्थ जप्त करण्याच्या प्रकरणाची सर्वोच्च न्यायालयाच्या देखरेखीखाली चौकशीची मागणी केली आहे. Congress Says NCB Raid On Mumbai Cruise Ship Was Meant To Diver Attention From Mundra Port Drugs Case
प्रतिनिधी
मुंबई : नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोने (NCB) मुंबईतील एका क्रूझ जहाजावर छापा टाकला होता. यासंदर्भात, कॉंग्रेस पक्षाने आरोप केला आहे की, एनसीबीचे छापे आणि काही लोकांवर केलेली कारवाई गुजरातमधील मुंद्रा बंदरावर अंमली पदार्थ जप्त करण्याच्या “वास्तविक मुद्द्या” वरून लक्ष हटवण्यासाठी झाली आहे. यासह काँग्रेसने मुद्रा बंदरावर अंमली पदार्थ जप्त करण्याच्या प्रकरणाची सर्वोच्च न्यायालयाच्या देखरेखीखाली चौकशीची मागणी केली आहे.
महसूल गुप्तचर संचालनालयाने (डीआरआय) गेल्या महिन्यात गुजरातच्या कच्छ जिल्ह्यातील मुंद्रा बंदरावर कारवाई केली होती आणि दोन कंटेनरमधून 2988.21 किलो हेरॉईन जप्त केले होते. हे बंदर अदानी ग्रुपद्वारे चालवले जाते. रविवारी एनसीबीने मुंबईहून गोव्याकडे जाणाऱ्या क्रूझ जहाजावर छापा टाकला. एनसीबीने बॉलिवूड अभिनेता शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान आणि इतर सात जणांना अटक केली.
काँग्रेस प्रवक्ते शमा मोहम्मद यांनी म्हटले की, बॉलीवूड अभिनेत्याच्या मुलाला ताब्यात घेण्यात आले आहे. ही औषधे कुठून आली? NCB येते आणि अचानक असे म्हणू लागते की, आम्ही क्रूझ शिपमधून अमली पदार्थ जप्त केले आहेत. ते म्हणाले की, ते खऱ्या मुद्द्यापासून लक्ष हटवण्याचा प्रयत्न करत आहेत. खरा प्रश्न आहे मुंद्रा बंदराचा. त्यांनी दावा केला की, जर हे अंमली पदार्थ तेथून (बंदर) आले नसते तर क्रूझवर कोणतीही पार्टी झाली नसती.
Congress Says NCB Raid On Mumbai Cruise Ship Was Meant To Diver Attention From Mundra Port Drugs Case
महत्त्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App