ही बाब उघडकीस आल्यानंतर प्रशासनाने नर्सला निलंबित केले आहे.यासोबतच पीडित व्यक्तीला डॉक्टरांच्या देखरेखीखाली ठेवण्यात आले आहे.Major negligence in Maharashtra: Corona goes for vaccination and gets rabies, nurse suspended
विशेष प्रतिनिधी
मुंबई : महाराष्ट्रातील आरोग्य केंद्रातून निष्काळजीपणाचे प्रकरण समोर आले आहे. अटकोनेश्वर येथील आरोग्य केंद्रात कोरोनाची लस घेण्यासाठी आलेल्या व्यक्तीला रेबीजचे इंजेक्शन देण्यात आले. ही बाब उघडकीस आल्यानंतर प्रशासनाने नर्सला निलंबित केले आहे.यासोबतच पीडित व्यक्तीला डॉक्टरांच्या देखरेखीखाली ठेवण्यात आले आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार, राजकुमार यादव कोरोनाची लस घेण्यासाठी सोमवारी अटकोनेश्वर आरोग्य केंद्रात पोहोचले होते. त्याला कोव्हशील्डवर ठेवण्यात येणार होते, परंतु राजकुमार यादव चुकून त्या रांगेत उभे राहिले जेथे रेबीज विरोधी इंजेक्शन दिले जात होते.
जेव्हा त्यांचा नंबर पाळी आली तेव्हा तेथे उपस्थित असलेल्या नर्स कीर्ती पोपडे आला तेव्हा पेपर न पाहता त्याला रेबीज विरोधी इंजेक्शन दिले.ही बाब उघडकीस आल्यावर जिल्हा प्रशासनात खळबळ उडाली.
ही बाब उघडकीस आल्यानंतर अधिकाऱ्यांचे म्हणणे आहे की कोणत्याही व्यक्तीचे कागदपत्रे तपासण्याची परिचारिकेची जबाबदारी आहे.परिचारिकेच्या निष्काळजीपणामुळे त्या व्यक्तीचा जीव धोक्यात आला होता. कारवाई करून परिचारिकेला तात्काळ प्रभावाने निलंबित करण्यात आले आहे. अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, डॉक्टरांच्या पथकाद्वारे या व्यक्तीची काळजी घेतली जात आहे.
Major negligence in Maharashtra: Corona goes for vaccination and gets rabies, nurse suspended
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App