Princess Diana : एपस्टाइन सेक्स स्कँडलशी जोडले प्रिन्सेस डायनाचे नाव; डायना आणि एपस्टाईन डेटवर गेल्याची चर्चा

Princess Diana

वृत्तसंस्था

लंडन : Princess Diana  अमेरिकन लैंगिक गुन्हेगार जेफ्री एपस्टाईनच्या प्रकरणात आता ब्रिटनच्या दिवंगत राजकुमारी डायना यांचे नाव जोडले गेले आहे. खरं तर, जेफ्री एपस्टाईनची सहकारी मॅक्सवेलने दावा केला आहे की, लंडनमधील एका कार्यक्रमात राजकुमारी डायनाची एपस्टाईनशी ओळख करून देण्याचा प्रयत्न करण्यात आला होता. मॅक्सवेल म्हणाले की, हा कार्यक्रम डायनाची जवळची मैत्रीण रोझा मोंकटनने आयोजित केला होता.Princess Diana

ती म्हणाली, ‘मला माहित नाही की त्याला डायनासोबत डेटवर जाण्यासाठी तयार केले जात होते की नाही, पण मला डायनाबद्दल काहीही वाईट बोलायचे नाही.’ मॅक्सवेल सध्या अल्पवयीन मुलांची तस्करी केल्याबद्दल २० वर्षांची शिक्षा भोगत आहे.Princess Diana

ट्रम्प यांच्या एपस्टाईनशी असलेल्या संबंधांची पुन्हा एकदा छाननी सुरू असताना आणि एपस्टाईन चौकशीच्या फायलींचे काही भाग लपवून ठेवण्याच्या न्याय विभागाच्या निर्णयावर टीका होत असताना हा खुलासा झाला आहे.Princess Diana



डायनाच्या मैत्रिणीने एपस्टाईनला पार्टीला आमंत्रित केले.

अमेरिकेच्या न्याय विभागाने नुकत्याच प्रसिद्ध केलेल्या अहवालानुसार, मॅक्सवेल म्हणाले की एपस्टाईन त्यांच्याशिवाय पार्टीला गेले होते, त्यामुळे डायना आणि एपस्टाईन भेटले की नाही याची त्यांना पूर्ण माहिती नव्हती, परंतु हा कार्यक्रम रोसा यांनी आयोजित केला होता.

मॅक्सवेलने असेही म्हटले की एपस्टाईन त्यावेळी लंडनमधील उच्चपदस्थ लोकांसोबत वेळ घालवत असे, ज्यात रोझा आणि तिचा पती, पत्रकार डोमिनिक लॉसन यांचा समावेश होता. रोझा डायनाच्या जवळच्या मैत्रिणींपैकी एक होती. तिने रोझाच्या एका मुलीचा खर्चही उचलला.

तथापि, मॅक्सवेलने डायनाबद्दल दिलेल्या माहितीची तारीख स्पष्ट नाही. मॅक्सवेलच्या मते, एपस्टाईन आणि डायना यांच्यातील भेट २००० च्या दशकाच्या सुरुवातीला झाली होती, तर डायनाचा ३१ ऑगस्ट १९९७ रोजी पॅरिसमध्ये एका कार अपघातात मृत्यू झाला होता.

मॅक्सवेलचा दावा – प्रिन्स अँड्र्यू आणि व्हर्जिनिया गिफ्रेचा फोटो बनावट आहे

यासोबतच मॅक्सवेलने प्रिन्स अँड्र्यूबद्दलही खुलासे केले आहेत, त्यांनी दावा केला आहे की प्रिन्स अँड्र्यू आणि व्हर्जिनिया गिफ्रे यांचा फोटो बनावट होता.

त्यांनी सांगितले की, लंडनमधील मॅक्सवेलच्या घरी प्रिन्स अँड्र्यूसोबत सेक्स करण्यासाठी गिफ्रेला पैसे दिल्याची कहाणी मूर्खपणाची आहे.

मॅक्सवेलच्या म्हणण्यानुसार, तिने अँड्र्यूची एपस्टाईनशी ओळख करून दिली नाही आणि अँड्र्यू आणि गिफ्रेसोबतचा तिचा फोटो बनावट होता. खरं तर, व्हर्जिनिया गिफ्रे नावाची एक तरुणी देखील होती जिने एपस्टाईनवर आरोप केले.

तिने आरोप केला होता की, जेव्हा ती डोनाल्ड ट्रम्प यांच्या मार-ए-लागो क्लबमध्ये काम करत होती तेव्हा ती फक्त १६ वर्षांची होती. तिथेच तिची भेट घिसलेन मॅक्सवेलशी झाली.

त्याने तिला मसाज थेरपी देऊ केली. तिने त्याला फसवून एपस्टाईनला भेटायला बोलावले. गिफ्रेने दावा केला की, तिला एपस्टाईनच्या घरी नेण्यात आले जिथे तिला त्याला ‘मालिश’ करण्यास सांगितले गेले.

गिफ्रे यांनी प्रिन्स अँड्र्यू यांच्यावर लैंगिक अत्याचाराचा आरोप केला होता. तथापि, प्रिन्स अँड्र्यू यांनी आरोप फेटाळून लावले आणि न्यायालयाबाहेर १२ दशलक्ष पौंडांमध्ये खटला निकाली काढला.

Princess Diana’s Name Linked to Epstein Sex Scandal, Ghislaine Maxwell Claims

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात