महाराष्ट्राला सुट्टीवर जाणाऱ्या अर्धवेळ नेत्यांची नाही तर कर्तव्यावर असलेल्या योद्ध्यांची गरज आहे, असा टोलाही लगावला आहे.
विशेष प्रतिनिधी
मुंबई : शिवसेना खासदार मिलिंद देवरा यांनी रविवारी (४ मे) ठाकरे गटाचेप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्याबाबत मोठे वक्तव्य केले. उद्धव ठाकरेंवर निशाणा साधत ते म्हणाले की, पहलगाममध्ये गोळीबार सुरू असताना ते युरोपमध्ये सुट्टी घालवत होते. मिलिंद देवरा यांनी एक्सवर म्हटले आहे की, ‘उद्धव ठाकरेंच्या युरोप दौऱ्याच्या विपरीत, शिवसेना प्रमुख आणि महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी त्याच काळात पीडितांना मदत केली.’
मिलिंद देवरा पुढे लिहितात, “धरतीपुत्रापासून ते भारतातील पर्यटकांपर्यंत, ठाकरे कुटुंब किती खालच्या पातळीवर गेले आहे? पहलगाममध्ये गोळीबार सुरू असताना ते युरोपमध्ये सुट्टी घालवत होते. महाराष्ट्र दिनी ते काहीही न बोलता गायब झाले. विधान नाही. एकता नाही.”
ते म्हणाले, “एकनाथ शिंदे यांनी पुढे करून नेतृत्व केले, पीडितांच्या पाठीशी उभे राहिले आणि आपल्या वीरांचा सन्मान केला.” देवरा यांनी उपहासात्मक टीका केली की महाराष्ट्राला सुट्टीवर जाणाऱ्या अर्धवेळ नेत्यांची नाही तर कर्तव्यावर असलेल्या योद्ध्यांची गरज आहे.
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App