उत्तरकाशीतील बोगद्यात अडकलेल्या ४१ मजुरांच्या यशस्वी सुटकेवर आनंद महिंद्रांचे खास ट्वीट, म्हणाले…

  • “…तेव्हा कोणत्याही बोगद्यातून बाहेर पडणे अवघड नाही.” असंही म्हणाले आहेत.

विशेष प्रतिनिधी

नवी दिल्ली : उत्तराखंडमधील सिल्क्यरा येथे बोगद्यात अडकलेल्या सर्व ४१ मजुरांची सुटका करण्यात आली आहे. काल संध्याकाळी रॅट मायनर्स आणले गेले आणि शेवटचा भाग हाताने काढला गेला तेव्हा यश आले. दरम्यान, महिंद्रा समूहाचे अध्यक्ष आनंद महिंद्रा म्हणाले की, कामगारांनी सर्वांना दाखवून दिले आहे की “कोणत्याही बोगद्यातून बाहेर पडणे कठीण नाही” आणि प्रत्येक भारतीय नागरिकांची मान उंचावली आहे.Anand Mahindras special tweet on the successful rescue of 41 laborers trapped in the tunnel in Uttarkashi



ते म्हणाला, “ही कृतज्ञतेची वेळ आहे, या 41 मौल्यवान जीवांना वाचवण्यासाठी गेल्या 17 दिवसांत अथक परिश्रम करणाऱ्या प्रत्येक व्यक्तीचे आभार. कोणत्याही खेळातील विजयापेक्षा तुम्ही देशाचा उत्साह उंचावला आहे आणि आम्हाला एकसंध होण्यासाठी प्रेरणा दिली आहे. तुम्ही आम्हाला आठवण करून दिली आहे की जेव्हा आपली कृती आणि प्रार्थना सहयोगी आणि सामूहिक असतात तेव्हा कोणताही बोगद्यातून बाहेर पडणे कठीण नाही, कोणतेही कार्य अशक्य नाही.”

त्यांच्या पोस्टवर ऑनलाइन अनेक प्रतिक्रिया येत आहेत. एका युजरने म्हटले, “छान सांगितले सर. यामध्ये सहभागी असलेल्या सर्व लोकांना सलाम, त्या लोकांनी अप्रतिम काम केले आहे.” एका व्यक्तीने सांगितले, “त्यांच्या चेहऱ्यावरचे हसू पाहून खूप छान वाटले. ४१ कामगारांची, १७ दिवसांची आणि कोट्यवधी प्रार्थनांची प्रतीक्षा संपली! देव महान आहे. भारत महान आहे.” तिसरा म्हणाला: “दिलासायक बातमी! बचाव कर्मचार्‍यांच्या प्रयत्नांना आणि मेहनतीला सलाम.”

Anand Mahindras special tweet on the successful rescue of 41 laborers trapped in the tunnel in Uttarkashi

महत्वाच्या बातम्या

Array

LEAVE A COMMENT

To be published, comments must be reviewed by the administrator.*



    दगडी चाल फेम अभिनेत्री पूजा सावंत ने गुपचूप उरकला साखरपुडा. श्रीमंत दगडूशेठ गणपती 2023 ब्रिटनचे पंतप्रधान ऋषी सुनक पत्नी अक्षता मूर्तीसह अक्षरधाम मंदिरात