Kanpur : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या सभेत दंगल घडवण्याचा कट रचल्याप्रकरणी पोलिसांनी सपाच्या 5 कार्यकर्त्यांना अटक केली आहे. या कार्यकर्त्यांनी कटाचा एक भाग म्हणून अशांतता निर्माण करण्याच्या उद्देशाने गाडीची तोडफोड केल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. याप्रकरणी समाजवादी पक्षाने अटक केलेल्या सचिन केसरवानी, अंकुर पटेल, अंकेश यादव, सुकांत शर्मा आणि सुशील राजपूत या कार्यकर्त्यांची पक्षातून हकालपट्टी केली. Kanpur During PM Modi’s rally the five leaders accused of vandalizing the car were expelled from the party by SP
वृत्तसंस्था
कानपूर : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या सभेत दंगल घडवण्याचा कट रचल्याप्रकरणी पोलिसांनी सपाच्या 5 कार्यकर्त्यांना अटक केली आहे. या कार्यकर्त्यांनी कटाचा एक भाग म्हणून अशांतता निर्माण करण्याच्या उद्देशाने गाडीची तोडफोड केल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. याप्रकरणी समाजवादी पक्षाने अटक केलेल्या सचिन केसरवानी, अंकुर पटेल, अंकेश यादव, सुकांत शर्मा आणि सुशील राजपूत या कार्यकर्त्यांची पक्षातून हकालपट्टी केली.
पंतप्रधान नरेंद्र मोदी कानपूरमध्ये त्यांचा ताफा गेल्यानंतर नौबस्ता पोलिस स्टेशन हद्दीतील हमीरपूरकडे जाणाऱ्या रस्त्यावर पंतप्रधान मोदींच्या पुतळ्याचे दहन करून भाजपचा झेंडा असलेल्या कारची तोडफोड करत असल्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. कारची जाणीवपूर्वक तोडफोड करण्यात आल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. राजकीय पक्षाच्या कार्यकर्त्यांमध्ये भीतीचे वातावरण निर्माण करण्याचा त्यांचा उद्देश होता.
याप्रकरणी पोलिसांनी सचिन केसरवानी, अंकुर पटेल, अंकेश यादव, सुकांत शर्मा आणि सुशील राजपूत पक्षाच्या ५ जणांना अटक केली आहे. एवढेच नाही तर यूपी ८५ एके ६७७४ या कारचा मालक अंकुर पटेल यालाही अटक करण्यात आली आहे. अंकुर पटेल हे मागासवर्गीय सेलचे सचिव आहेत. मिळालेल्या माहितीनुसार, कार मालक अंकुर पटेल याने एका कटानुसार कार फोडली होती. ही तोडफोड होत असताना अंकुर पटेल हा व्हिडिओ बनवत होता, त्यामुळे तो स्वत: व्हिडिओमध्ये दिसू शकला नाही, असेही अधिकाऱ्यांचे म्हणणे आहे. एवढेच नाही तर पोलिसांनी पकडताच अंकुरने त्याच्या मोबाईलमधून काढलेला व्हिडिओ डिलीटही केला. पोलिसांनी अंकुर पटेलचा मोबाईलही ताब्यात घेतला असून तो फॉरेन्सिक तपासणीसाठी पाठवला आहे.
कानपूर पोलीस आयुक्त म्हणतात की, पंतप्रधानांच्या दौऱ्यादरम्यान कटाचा एक भाग म्हणून, इतर राजकीय पक्षाच्या लोकांनी लोकांना घाबरवण्यासाठी राजकीय पक्षाचा झेंडा लावून अशांतता निर्माण करण्याच्या उद्देशाने ही घटना घडवून आणली होती. अशा घटनांवर कठोर कारवाई केली जाईल.
Kanpur During PM Modi’s rally the five leaders accused of vandalizing the car were expelled from the party by SP
महत्त्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App