• Download App
    संसदेच्या सुरक्षेवरून विरोधकांच्या टीकेवर गिरीराज सिंह म्हणाले, 'वेळ येऊ द्या, अमित शाह प्रत्येक...'|Giriraj Singh responded to the criticism of the opposition on the security of Parliament

    संसदेच्या सुरक्षेवरून विरोधकांच्या टीकेवर गिरीराज सिंह म्हणाले, ‘वेळ येऊ द्या, अमित शाह प्रत्येक…’

    विरोधकांना संसद गहाण ठेवायची आहे, असा आरोपही गिरीराज सिंह यांनी केली आहे.


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : संसदेच्या सुरक्षेबाबत दोन्ही सभागृहात प्रचंड गदारोळ सुरू असून विरोधी पक्ष केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांच्या प्रतिक्रियेची मागणी करत आहेत. याबाबत केंद्रीय मंत्री आणि भाजपचे दिग्गज नेते गिरिराज सिंह यांनी वेळ येऊ द्या, ते प्रत्येक गोष्टीचे उत्तर देतील, असे म्हटले आहे. विरोधकांना संसद गहाण ठेवायची आहे.Giriraj Singh responded to the criticism of the opposition on the security of Parliament



    त्यांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर लिहिले याशिवाय पाटण्यात पत्रकारांशी संवाद साधताना ते म्हणाले, “टीएमसी आणि काँग्रेसच्या लोकांना संसद चालू द्यायची नाही. हे एक टूलकिट आहे, सर्व सत्य बाहेर येईल. वेळ येऊ द्या, अमित शाह प्रत्येकाला उत्तर देतील. दहशतवादी आणि उग्रवाद्यांना जात नसते.”

    सदेच्या सुरक्षेतील गैरव्यवहार प्रकरणातील आरोपींचे 6 मोबाईल फोन, त्यांच्या सोशल मीडिया खात्यांचे सहा URL आणि सहा बँक खाती तपासल्यानंतर या कटाचा पर्दाफाश होईल. पोलीस या सर्वांचा कसून तपास करत आहेत. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, यासाठी आरोपींच्या मोबाईल क्रमांकांची तांत्रिक तपासणी करण्यात येत आहे.

    पोलिसांनी रात्री उशिरा फरार आरोपी ललितला अटक केली. वास्तविक, ललितकडे अटक करण्यात आलेले चार आरोपी आणि स्वतःचा मोबाईल फोन आहे. ललितने मोबाइलमधून सर्व पुरावे हटवले असावेत, असा संशय तपास यंत्रणांना आहे.

    Giriraj Singh responded to the criticism of the opposition on the security of Parliament

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    निकालाची “अशी” चाहूल : स्टालिन शांतपणे कामगार दिनाच्या कार्यक्रमात; पण ममता घुसल्या EVM च्या स्ट्रॉंगरूम मध्ये!!

    सुप्रीम कोर्टाने म्हटले- रेप पीडितेच्या गर्भपातावरील कालमर्यादा हटवा, केंद्राला सांगितले-कायद्यात बदल करा

    ममता बॅनर्जी भवानीपूर स्ट्रॉंग रूममध्ये 4 तास थांबल्या; म्हटले- कोणालाही EVM लुटू देणार नाही