स्वागतासाठी राष्ट्रवादीचे स्थानिक आमदार अतुल बेनके वेळेवर न आल्याने अब्दुल सत्तार यांनी कार्यक्रमाच्या वेळी स्टेज सोडला.In Pune, the NCP MLA’s program was delayed, then Minister of State Abdul Sattar left the forum
विशेष प्रतिनिधी
पुणे : महाविकास आघाडीचा धर्म पाळून जुन्नरमध्ये राष्ट्रवादीचा सरपंच आणि शिवसेनेचा उपसरपंच असे शिवसेना उपनेते शिवाजीराव आढळराव पाटील यांनी ग्रामविकास आणि महसूल राज्यमंत्री अब्दुल सत्तार यांना पुण्यातील पारगाव येथील नवीन ग्रामसंसद ग्राम पंचायत कार्यालय आणि शिवसेना शाखेचे उद्घाटन करण्यासाठी आमंत्रित केले होते.
परंतु स्वागतासाठी राष्ट्रवादीचे स्थानिक आमदार अतुल बेनके वेळेवर न आल्याने अब्दुल सत्तार यांनी कार्यक्रमाच्या वेळी स्टेज सोडला.
अब्दुल सत्तार हे ठरलेल्या वेळेनुसार जुन्नर तालुक्यात मु. पो. पारगाव या ठिकाणी उपस्थित राहिले होते.विचार केला तर तालुक्यात राज्याचे मंत्री महोदय जर येणार असतील तर प्रोटोकॉलप्रमाणे तालुक्यातील लोकप्रतिनिधी या नात्याने विद्यमान आमदाराला त्यांच्या स्वागतासाठी उपस्थित राहायचे असते.
परंतु राष्ट्रवादीचे आमदार अतुल बेनके यांची स्वागतासाठी उपस्थिती लावणं, तर लांबच राहिलं, ते कार्यक्रमालाही वेळेत आले नाहीत.
आमदार बेनकेंची आपण 20-30 मिनिटे वाट पाहू, तोवर शाखेचे उद्घाटन करुन आपण व्यासपीठावर प्रास्ताविक मनोगताला सुरुवात करु, आमदार आल्यानंतर नूतन ग्रामसंसद ग्रामपंचायत कार्यालयाचे उद्घाटन करु, असं आवाहन अब्दुल सत्तार यांनी केलं होत.
पुढे कार्यक्रमाला सुरुवात झाली तरीही आमदार अतुल बेनके वेळेवर आले नाहीत त्यामुळे राज्यमंत्री अब्दुल सत्तार यानी कार्यक्रमादरम्यान स्टेज सोडून गेले .
मात्र या घटने बददल स्थानिक शिवसेना कायकर्त्यांनी शिवसेनेच्या घोषणा देत आपली नाराजी व्यक्त केली. आता महाविकास आघाडीत याचे राजकीय पडसाद उमटणार का? असा प्रश्न विचारला जात आहे.
महत्त्वाच्या बातम्या
To be published, comments must be reviewed by the administrator.*
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Download App