• Download App
    Rahul Gandhi Criticizes Election Commission Vote Theft राहुल गांधीची मतचोरीवरून निवडणूक आयोगावर टीका

    Rahul Gandhi : राहुल गांधीची मतचोरीवरून निवडणूक आयोगावर टीका, भाजप नेत्यांचा पलटवार

    Rahul Gandhi

    वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली : Rahul Gandhi  लोकसभेतील विरोधी पक्षनेते राहुल गांधी यांनी एका पोस्टमध्ये म्हटले आहे की, “निवडणूक चौकीदार जागा राहिला, चोरी पाहत राहिला आणि चोरांना वाचवले.” त्यांनी ३७ सेकंदांची व्हिडिओ क्लिप शेअर केली आणि त्याला कॅप्शन दिले: “पहाटे ४ वाजता उठला, ३६ सेकंदात दोन मतदारांना हटवले, नंतर पुन्हा झोपला – अशा प्रकारे मतांची चोरी होते!”Rahul Gandhi

    दरम्यान, केंद्रीय मंत्री गिरीराज सिंह म्हणाले, “राहुल गांधी निराश आणि हताश आहेत. कधी ते नरेंद्र मोदींची कॉपी करतील, तर कधी जेन-झीबद्दल बोलतील. त्यांना शहरी नक्षल व्हायचे आहे. ते भारतात शहरी नक्षलवादासारखी प्रतिक्रिया देतात.”Rahul Gandhi

    खरंतर, राहुल यांनी १८ ऑगस्ट रोजी झालेल्या त्यांच्या पत्रकार परिषदेतील एक क्लिप शेअर केली. त्यामध्ये त्यांनी आरोप केला की कर्नाटकातील आलंदमध्ये मतदार यादीतून ६,०१८ मतदारांची नावे वगळण्याचा प्रयत्न करण्यात आला. पहाटे ४ वाजता उठल्यानंतरही मते वगळण्यात आली.Rahul Gandhi



    राहुल यांच्या विधानावर भाजप नेत्यांनी काय म्हटले…

    गिरीराज सिंह, केंद्रीय मंत्री भारत कधीही शहरी नक्षलवाद्यांना स्वीकारणार नाही. राहुल गांधी देशाला गृहयुद्धात ढकलू इच्छितात. कधी ते मुस्लिमांना भडकावतात तर कधी ते हास्यास्पद विधाने करतात. त्यांचे लोक बांगलादेशबद्दल बोलतात.

    निशिकांत दुबे, खासदार

    मी आलंद निवडणुकीसाठी पक्षाचा प्रभारी होतो आणि मला खात्री होती की भाजप ती जागा जिंकेल, कारण काँग्रेस कधीही जिंकली नव्हती. जर मतांची चोरी खरोखरच झाली असेल, तर काँग्रेसने निवडणूक आयोगाचे आभार मानले पाहिजेत, कारण स्वातंत्र्यानंतर पहिल्यांदाच आलंदची जागा जिंकली.

    रविशंकर प्रसाद, खासदार

    राहुल गांधी खोटे बोलत राहतात आणि तथ्ये विकृत करत राहतात. ते देशाच्या लोकशाही परंपरांशी विश्वासघात करत आहेत. त्यांनी विरोधी पक्षनेत्याच्या (LoP) पदाची प्रतिष्ठा देखील कमी केली आहे.

    Rahul Gandhi Criticizes Election Commission Vote Theft

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    India Satellite : भारतात लवकरच थेट उपग्रहाद्वारे इंटरनेट; मस्क यांची स्टारलिंक 30-31 ऑक्टोबरला मुंबईत डेमो देणार

    Cricketer Azharuddin : माजी क्रिकेटपटू अझरुद्दीन तेलंगणा सरकारमध्ये मंत्री होणार; 31 ऑक्टोबर रोजी शपथ घेणार

    राहुल गांधींनी मोदींच्या हाती आयता दिला मुद्दा; बिहारच्या निवडणुकीत “अपमान” तापला!!