• Download App
    पवार - आझाद यांची दिल्लीत भेट|Pawar - Azad's meeting in Delhi

    पवार – आझाद यांची दिल्लीत भेट

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : काँग्रेस नेतृत्वात बदल करण्याची मागणी करणाऱ्या ‘G-23’ या नेत्यांच्या गटाचे सदस्य गुलाम नबी आझाद यांनी बुधवारी राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे (NCP) अध्यक्ष शरद पवार यांची भेट घेतली. Pawar – Azad’s meeting in Delhi

    ही बैठक अशा वेळी झाली, जेव्हा आझाद आणि G-23 नेत्यांनी कॉंग्रेसमधील सर्व स्तरांवर सामूहिक आणि सर्वसमावेशक नेतृत्वाची मागणी केली. भाजपचा सामना करण्यासाठी एक मोठे विरोधी ऐक्य निर्माण करण्याचे जोरदार समर्थन केले आहे.



    महाराष्ट्रात भारतीय जनता पक्षाला (भाजप) सत्तेपासून दूर ठेवण्यासाठी काँग्रेस आणि शिवसेनेला एकत्र आणणारे पवार हे विरोधी ऐक्याचे प्रमुख नेते म्हणून पाहिले जातात. कारण मराठा नेते पवार यांचे राजकीय संबंधांपलिकडेही अनेक मित्र आणि समर्थक आहेत.

    मात्र, पवार यांच्या निकटवर्तीयांनी सांगितले की, राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष गुलाम नबी आझाद संसदेच्या अधिवेशनादरम्यान राष्ट्रीय राजधानीत असताना त्यांची भेट घेत असत. त्यात नवीन असे काही नाही.

    Pawar – Azad’s meeting in Delhi

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Vande Mataram : पश्चिम बंगालमधील सर्व मदरशांमध्ये ‘वंदे मातरम’ गाणे अनिवार्य; सरकारला अहवाल सादर करतील सर्व मदरसे

    NEET Paper Leak Case : NTAने म्हटले- NEET पेपर आमच्या प्रणालीतून लीक झाला नाही; संसदीय समितीचा सवाल- पुन्हा परीक्षा का? NTA महासंचालक निरुत्तर

    Ebola : इबोला संकटाच्या पार्श्वभूमीवर भारत-आफ्रिकन संघ शिखर परिषद पुढे ढकलली