• Download App
    तृणमुल कॉंग्रेसच्या तेजतर्रार खासदार महुआ मोईत्रा यांनी साधला राज्यपालावर निशाणा|Mahua targets Governor of west Bengal

    तृणमुल कॉंग्रेसच्या तेजतर्रार खासदार महुआ मोईत्रा यांनी साधला राज्यपालावर निशाणा

    विशेष प्रतिनिधी

    कोलकता : तृणमुल कॉंग्रेसच्या तेजतर्रार खासदार महुआ मोईत्रा यांनी आता पश्चिम बंगालच्या राज्यपालांना टीकेचे लक्ष केले आहे. मुख्यमंत्री ममतादीदींना सतत उपदेशाचे डोस पाजणाऱ्या राज्यपालांनी नातेवाईकांवर मेहेरनजर केल्याची टीका त्यांनी केली आहे.Mahua targets Governor of west Bengal

    राज्यपालांना ‘अंकलजी’ असे संबोधत त्यांनी, राजभवनात राज्यपालांच्या नातेवाईकांची आणि निकटवर्तीयांची ‘ऑफिसर ऑन स्पेशल ड्यूटी’ (ओएसडी) म्हणून वर्णी लावली गेली असल्याची टीका केली आहे.



    महुआ मोईत्रा यांनी आज ‘ट्विटर’वरून राज्यपालांवर टीका करताना राजभवनातील ‘ओएसडीं’ची नावेच जाहीर केली. त्यामध्ये अभ्युदयसिंह शेखावत (राज्यपालांच्या मेहुण्याचे पुत्र), रुची दुबे आणि प्रशांत दीक्षित (माजी ‘एडीसी’ची पत्नी आणि भाऊ), वालिकर (सध्याच्या ‘एडीसी’चे मेहुणे) आणि किशन धनकर (जवळचे नातेवाईक) यांचा समावेश आहे.

    धनकर हे सातत्याने राज्य सरकारच्या कारभारावर प्रश्ननचिन्ह उपस्थित करतात. त्यांनाही प्रश्ना विचारण्याचा आम्हाला लोकशाहीने हक्क दिला आहे, असे खासदार मोईत्रा यांचे म्हणणे आहे.

    Mahua targets Governor of west Bengal

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    आम आदमी पार्टीच्या सोशल मीडिया हँडलरच्या डोक्यातून आली कॉकरोच जनता पार्टी; पण भ्रम आणि वास्तव!!

    Cockroach Janata Party : कॉकरोच जनता पार्टीचे 5 दिवसांत 60 लाख फॉलोअर्स; जाहीरनामा प्रसिद्ध- महिलांना 50% आरक्षण, CJI ना राज्यसभेवर पाठवणार नाही

    NEET Re-Exam : नीट फेर-परीक्षेपूर्वी बनावट टेलिग्राम चॅनेलवर कारवाई; शिक्षणमंत्री म्हणाले- त्वरित ब्लॉक करा; पेपरफुटी प्रकरणात 5 आरोपींना तुरुंगात पाठवले