वृत्तसंस्था
गुरुग्राम : Manohar Lal Khattar शनिवारी गुरुग्राममध्ये केंद्रीय मंत्री मनोहर लाल खट्टर यांनी राहुल गांधी यांच्या निवडणुकीत झालेल्या हेराफेरीच्या आरोपांवर प्रत्युत्तर दिले आहे. ते म्हणाले की, राहुल गांधी यांनी निवडणुकीत झालेल्या हेराफेरीचे पुरावे निवडणूक आयोगाला द्यावेत. खट्टर म्हणाले की, केवळ २०२४ मध्येच नाही, तर २०१९ मध्येही राहुल गांधी हेच बोलत होते आणि २०२९ च्या निवडणुकांबद्दलही ते हेच म्हणतील.Manohar Lal Khattar
बिहारमधील मतदार यादी तयार करण्याचा संदर्भ देताना ते म्हणाले की, बाहेरील आणि बेकायदेशीर मतदारांना यादीतून काढून टाकण्याचे काम करण्यात आले आहे. यामुळे विरोधकांसाठी समस्या निर्माण होत आहेत, कारण विरोधकांना बेकायदेशीर मतदारांच्या आधारे उदरनिर्वाह करता आला.Manohar Lal Khattar
गुरुग्राममधील पाणी साचण्याच्या समस्येवर बोलताना केंद्रीय मंत्री म्हणाले की, १९९२ पासून गुरुग्राममध्ये पाणी साचण्याची परिस्थिती त्यांना दिसत आहे. ते म्हणाले की, गुरुग्राम कोणत्याही नियोजनाशिवाय विकास करत आहे. गुरुग्राममध्ये सामान्यपेक्षा जास्त पाऊस पडल्याने पाणी साचते.
विरोधकांचा उद्देश संसदेत व्यत्यय आणणे आहे – खट्टर लोकसभा आणि राज्यसभेत विरोधकांनी केलेल्या गोंधळावरही खट्टर यांनी आपले मत व्यक्त केले. ते म्हणाले की, विरोधकांचा एकमेव उद्देश संसदेत व्यत्यय आणणे आहे. जनतेला सर्व काही समजते आणि विरोधक स्वतःचे नुकसान करत आहेत. संसदेचे कामकाज चालले नाही तर विकासकामांना अडथळा येईल हे लोकांना समजते.
गुरुग्राम आणि नूह जिल्ह्यात बांधल्या जाणाऱ्या जंगल सफारीच्या तयारीच्या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय मंत्री मनोहर लाल खट्टर गुरुग्रामला पोहोचले होते.
Manohar Lal Khattar Challenges Rahul Gandhi Election Commission Proof
महत्वाच्या बातम्या
- पृथ्वीराज बाबांना झालंय काय??, ते एकदम सुशीलकुमार + चिदंबरम + दिग्विजय यांच्या रांगेत जाऊन का बसले??
- पृथ्वीराज चव्हाणांच्या सनातनी आतंकवाद या विधानावरुन प्रकाश महाजनांनी त्यांना सुनावले; शिंदे सेनाही आक्रमक
- मुंबईत ठाकरे बंधूंना स्ट्राईक, पुण्यात दादागिरीचा बाउन्सर; फडणवीसांच्या खेळीने काँग्रेस + पवार क्लीन बोल्ड!!
- GST Collection जुलैमध्ये GST संकलन 1.96 लाख कोटी रुपये; गतवर्षीच्या तुलनेत 7.5% वाढ; जूनमध्ये GST मधून 1.85 लाख कोटी