Thursday, 8 May 2025
  • Download App
    महाराष्ट्रात कोरोना AY 4 व्हेरियंटचा एकही रुग्ण नाही; लसीकरण मोहीम वेगाने राबविणार : टोपे । There are no patients of Corona AY 4 variant in Maharashtra; Vaccination campaign to be implemented expeditiously: Tope

    महाराष्ट्रात कोरोना AY 4 व्हेरियंटचा एकही रुग्ण नाही; लसीकरण मोहीम वेगाने राबविणार – टोपे

    वृत्तसंस्था

    जालना : महाराष्ट्रात कोरोनाच्या AY 4 व्हेरीयंटचा शिरकाव झाला नाही. तो होऊ नये म्हणून आरोग्य विभागाला योग्य सूचना केल्या जातील, अशी माहिती राज्याचे आरोग्यमंत्री राजेश टोपे यांनी जालन्यात दिली. There are no patients of Corona AY 4 variant in Maharashtra; Vaccination campaign to be implemented expeditiously: Tope

    केंद्राच्या टास्क फोर्सने जलदगतीने लसीकरण करण्याच्या सूचना राज्यांना केल्याची माहिती समोर आली आहे. मिशन कवचकुंडल अंतर्गत महाराष्ट्रात दिवाळीपर्यंत वेगाने लसीकरण केलं जाणार असल्याचे ते म्हणाले.



    लसीकरण वेगाने होण्यासाठी आणखी काही विभागाची मदत घेतली जात आहे. सध्या दोन डोस मधील अंतर ८४ दिवसांचं आहे या दोन डोसमधील अंतर कमी करण्याचा केंद्राचा मानस नाही.त्यामुळे हे अंतर आहे तसेच कायम राहील, असेही ते म्हणाले.दिवाळी आधी शेतकऱ्यांना मदत करण्यासाठी ३ दिवसांत अर्थ विभागाकडे पाठपुरावा करून प्रयत्न केले जात असल्याचे देखील टोपे यांनी सांगितले.

    There are no patients of Corona AY 4 variant in Maharashtra; Vaccination campaign to be implemented expeditiously: Tope

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    पवारांनी स्वतःच्या राष्ट्रवादी काँग्रेसची केली “चव्हाण + रेड्डी काँग्रेस”; पुढच्या पिढीला दिले एकत्रीकरणाचे अधिकार!!

    Developed Maharashtra 2047 : प्रशासनातील सुधारणा म्हणजेच ‘विकसित महाराष्ट्र 2047’ चा आराखडा

    Devendra Fadnavis : मुंबईतील प्रवास आता अधिक सुलभ अन् स्मार्ट – देवेंद्र फडणवीस

    Icon News Hub